Binomo đã bùng 35.506$ của tôi như thế nào?

15
25
Cuối 2015 đầu 2016 anh Binomo đã bùng của mình 35.600$. Binomo lúc đó không cho mình xác minh tài khoản và đổ lỗi cho mình là dùng robot. mà quả thực mình thấy quảng cáo nên tham gia thử, và sau 3 ngày tài khoản của mình từ 1000$ lên 35506$ ( mình nạp 2 lần từ thẻ visa lên mỗi lần 1000$, lần trước thì cháy và lần sau thì lên)
Binomo làm ăn không minh bạch, không nói là rất bẩn. Khách hàng kiếm đc thì bùng, Một thời gian rất dài mình căm ghét binomo nhưng giờ thì không còn căm ghét nữa, vì biết nhân quả sẽ có báo ứng. ACE hãy tránh xa anh chàng binomo này nếu đọc được bài viết này của em nhé.

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Chắc bác này chơi gấp thếp và gặp 1 dây 10 lệnh win chẳng hạn :)

Đây là báo lỗi chưa xác minh đủ thông tin các bước bạn nhé.
Mình đã có kinh nghiệm 5 năm trade BO bạn nhé. Nên mấy cái lỗi ko làm khó mình đc mà cái khó là bọn nó bùng mình, dù đã mail đi mail lại suốt 3 tháng trời nhưng bọn nó vẫn đổ lỗi cho mình là bạn dùng robot. Trong khi mình chả dùng gì cả.

Không biết chuyện Binomo bùng là có thật hay không, nhưng mà tôi ghét cách mà nó quảng cáo - nổ banh nhà lầu! :D
Chuyển bùng là có thật bạn nhé, tôi chỉ bị có 35k5 thôi, nhưng trong giới có một bạn có nick fb là thanh trần quê đâu daklak còn cay căn vì bị bùng hơn 500k$ cùng giữa thời điểm năm 2016 bạn nhé.

trong top 10 sàn cung cấp giao dịch BO, tôi không thấy có cái tên nào gọi là binomo. chỉ có bynary IQoption hay highlow thì có.Binomo vừa nhỏ vừa nổ.. chịu

Chiêu thức nào mà trade từ 1k lên 35k chỉ trong 3 ngày vậy bác? Đánh lỗi sàn à?
Nếu anh huy huy s đến cây nến mệt mỏi thì là chính nó, hoặc là khi biêủ đồ vùng trong time 1 phút của BO bỗng nhiên vụt vên hoặc vụt xuống thì sau đó nó sẽ mất đà và bướt hồi trong ngắn hạn. Một chiêu trade BO hiệu quả hơn 90%

Nếu anh huy huy s đến cây nến mệt mỏi thì là chính nó, hoặc là khi biêủ đồ vùng trong time 1 phút của BO bỗng nhiên vụt vên hoặc vụt xuống thì sau đó nó sẽ mất đà và bướt hồi trong ngắn hạn. Một chiêu trade BO hiệu quả hơn 90%
Bác chỉ thêm cho ae nhận biết thế nào là cây nến mệt mỏi được không ạ. Có thêm cái hình cho nó trực quan dễ hiểu hơn thì càng tốt. Thank bro

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên