Binomo lại quảng cáo bựa, đọc xong bó tay

Tui hay bị vụ trình duyệt tự bung cửa sổ mới hiện quảng cáo binomo. Cái này tui nghĩ giống bị dính mã độc nào đó từ binomo nó tự động cài vào máy, anh em nào biết giúp giải quyết vụ này với, thấy phiền quá.
Block pop-up , nghĩa là khóa/ko cho mở trang mới , dùng Cốc Cốc để cài App Block-Ads vào , nhưng phải nhớ unblock khi tải cái gì đó về máy vì nó ko cho bật trang mới lên thì nó ko chạy đc link tải file , bởi z chỉ mấy trang tốt , quảng cáo thân thiện thì mình bật Fair block nghĩa là unblock-Ads cho trang đó =) mấy trang phim em block hết , đang coi mà quảng cáo kotex với diana là thấy mất hay rồi :p

Block pop-up , nghĩa là khóa/ko cho mở trang mới , dùng Cốc Cốc để cài App Block-Ads vào , nhưng phải nhớ unblock khi tải cái gì đó về máy vì nó ko cho bật trang mới lên thì nó ko chạy đc link tải file , bởi z chỉ mấy trang tốt , quảng cáo thân thiện thì mình bật Fair block nghĩa là unblock-Ads cho trang đó =) mấy trang phim em block hết , đang coi mà quảng cáo kotex với diana là thấy mất hay rồi :p
Cảm ơn bác, tui dùng Firefox, đã cài thử rồi.

À há, box này về Binomo mà khơi ra việc làm thêm ngoài trading của ae nha . Hên e có lưu ổ cứng nên ko coi web nên ko tới nỗi phiền :)))

xem các option của Nhị phân ở đây thì trader forex phải tá hỏa và gọi trader nhị phân bằng sư phụ của sư phụ:
https://alpari.com/vi/binary_options/types/
1-mua bán: đúng hướng giá
2-chạm: đúng hướng giá+vị trí giá chạm đến, có thể hồi lại
3-khoảng: đúng khoảng giá sẽ nằm lọt trong đó
4-spread: giá phải nằm trên/ dưới giá mà ta chọn
nếu trader forex mà chuẩn được option 2 thì tp lệnh và ăn cả đống tiền. chuẩn mục 4 nữa thì kiếm tiền "không phải là vấn đề nữa" mà vấn đề là cần cất tiền và tiêu như thế nào?
Bởi vì option 4 nhị phân với tỷ lệ vốn 100% win là 100% lãi thì 10$ sau 10 lệnh win liên tiếp thành 5100$ , sau 20 lệnh win thành 5.24 triệu $. thật vớ vẩn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho hỏi có bác nào từng trade robot binary chưa ạ. cho e nhận xét. Không biết có phải lừa nhau ko mà quảng cáo ghê quá

xem các option của Nhị phân ở đây thì trader forex phải tá hỏa và gọi trader nhị phân bằng sư phụ của sư phụ:
https://alpari.com/vi/binary_options/types/
1-mua bán: đúng hướng giá
2-chạm: đúng hướng giá+vị trí giá chạm đến, có thể hồi lại
3-khoảng: đúng khoảng giá sẽ nằm lọt trong đó
4-spread: giá phải nằm trên/ dưới giá mà ta chọn
nếu trader forex mà chuẩn được option 2 thì tp lệnh và ăn cả đống tiền. chuẩn mục 4 nữa thì kiếm tiền "không phải là vấn đề nữa" mà vấn đề là cần cất tiền và tiêu như thế nào?
Bởi vì option 4 nhị phân với tỷ lệ vốn 100% win là 100% lãi thì 10$ sau 10 lệnh win liên tiếp thành 5100$ , sau 20 lệnh win thành 5.24 triệu $. thật vớ vẩn.

Tiền xâu 30% hả bác.

Cái này xem ở alpari lâu rồi ko rõ giờ có khác ko. Bạn muốn tìm hiểu vào web của họ là rõ. ko thắng được đâu vì quá khó.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 22 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,419 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,065 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 268 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 115 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 152 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên