Bitcoin có thể về lại 1163? Từ bài phân tích của một Pro Trader

về 1k nếu có thể cũng không nhanh đâu, bởi bây giờ nó đang chọc 1 chọc thẳng xuống, nếu trực tiếp đâm luôn theo đà này xuống 1k thì sẽ không còn gì có thể cản lại được. Em nghĩ nếu muốn về 1k cũng phải nhấp nhứ lên xuống thêm 1 thời gian, nếu không thì với cái độ dốc đó hẳn là về 100$ cũng không đùa.
Nếu về 100$ chắc sau này VN mình toàn cá mập bác nhỉ ?

1 ổ bánh mì rắc muối tiêu giá 1000 bit hả? :D:D:D
em nhớ cái lúc em mới ra trường thằng bạn em nó kêu em hùn 50tr mua cái máy đào bitcoin lúc đó nó kêu 2$/coin mà đào trừ chi phí ra là mình lời 10tr 1 tháng (nó nói vậy)
.... em kêu thôi tao mua cái laptop đi làm cho chắc .... và giờ laptop em dùng trade coin là chủ yếu :))

em nhớ cái lúc em mới ra trường thằng bạn em nó kêu em hùn 50tr mua cái máy đào bitcoin lúc đó nó kêu 2$/coin mà đào trừ chi phí ra là mình lời 10tr 1 tháng (nó nói vậy)
.... em kêu thôi tao mua cái laptop đi làm cho chắc .... và giờ laptop em dùng trade coin là chủ yếu :))
mới ra trường mà nó đòi 50tr? mà bây giờ nó sao rồi? từ thời 2$ đó nha :eek:

Xuống bao nhiêu cũng trade, mà btc mới có 17tr coin ah, 1k / 1coin dc đấy: 1 bài toán khá đơn giản nếu cá mập kg muốn sở hữu btc nữa thì 1$ nó cũng về tới. Qtrong là btc có còn sống hay sẽ chết: cá mập muốn gom hàng nên nói thế: 1k thì cả nước Việt Nam! Cá con sở hũu cũng hết 17tr btc đó kaka

mới ra trường mà nó đòi 50tr? mà bây giờ nó sao rồi? từ thời 2$ đó nha :eek:
à nó vẫn nhắc lại chuyện cũ .... nó cũng mua laptop đi làm =))
trung trinh liệt phụ 1 tí là được rồi :D

Bác nói chuẩn. Mua btc nạp vào sàn để sort như bitmex thì thắng cũng như thua. Huề vốn là may.
em test thử thấy cũng ok lắm mà bác?

Đợi đến khi nào ko ai nói đến nữa, tin dự đoán lên được giá nọ giá kia tích cực ko còn thì bắt đầu nghĩ đến Hold :(

Các anh em holder có suy nghĩ gì về điều này ạ...:D
Hóng các anh em ôm từ 20k và thanh niên McAfee cắn trym tự tử...:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 180 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 576 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 92 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,316 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 417 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên