Bitcoin đi về đâu

Bitcoin đi về đâu

Bitcoin đi về đâu
Xem ho em qtum đủ lực lên chưa bác ơi e ôm từ 16-18 giờ nó thấp vãi mà nó tụt 90% rồi :(
==================
Trong khủng hoảng Dot.com ,gần 95% CP chỉ còn dưới 10% giá trị ,khi tới đáy ...sẽ tự động mất tích sau ko quá 1 năm
bảo trọng !

Vẫn còn cưa lên 9k hả bác xem hộ em con qtum etc với em
Đang ôm 2 con này. Nó mà tụt nữa thì em vẫn hold thôi nhưng có niềm tin lên thì vẫn vui hơn là cứ tụt mãi :(
--------------------------
Hôm nay là 29/6 ,chỉ còn 1 ngày nữa sẽ đóng nến tháng 6.Nên :
1- khả năng sẽ chọc thủng phòng tuyến 55xx sẽ gần như ko thể xuất hiện trong tháng 6
2- vùng 48-50xx chính là vùng SMA 20 trên MN,muốn phá cản này kiểu gì cũng phải lùi lại lấy đà
3- tháng 6 khả năng sẽ đóng cửa quang vùng 6000
vẽ 1 cây MN nằm dưới đường EMA12 ,theo thông lệ : sau khi chọc thủng EMA12 ...tiến sát vùng SMA20 khả năng sẽ xuất hiện 1 cây MN màu xanh đóng cửa quanh vùng EMA12
=> Tháng 7 khả năng sẽ có sóng hồi lên vùng 9000(+_300)
=> đội đu đỉnh khả năng sẽ chỉ phải tử thủ thêm ko quá 1 ngày nữa

--------------------------
Hôm nay là 29/6 ,chỉ còn 1 ngày nữa sẽ đóng nến tháng 6.Nên :
1- khả năng sẽ chọc thủng phòng tuyến 55xx sẽ gần như ko thể xuất hiện trong tháng 6
2- vùng 48-50xx chính là vùng SMA 20 trên MN,muốn phá cản này kiểu gì cũng phải lùi lại lấy đà
3- tháng 6 khả năng sẽ đóng cửa quang vùng 6000
vẽ 1 cây MN nằm dưới đường EMA12 ,theo thông lệ : sau khi chọc thủng EMA12 ...tiến sát vùng SMA20 khả năng sẽ xuất hiện 1 cây MN màu xanh đóng cửa quanh vùng EMA12
=> Tháng 7 khả năng sẽ có sóng hồi lên vùng 9000(+_300)
=> đội đu đỉnh khả năng sẽ chỉ phải tử thủ thêm ko quá 1 ngày nữa
Neu the thi tot qua bac oi bt thi thu 6 den toi gio la tháng 6 đen tối luôn rồi :( em hi vọng hoà đc vốn thoát ra đợi thôi hic

Theo bài đếm nến kỳ pháp ...
thì khả năng cây H4 đóng cửa lúc 7h sáng mai sẽ chứa giá thấp nhất của con sóng giảm lần này
...
cùng chờ xem sao !!!
Tức là chúng nó xử lý gọn gẽ mùa down trend chuẩn vị đi vào sideway và lên luôn chứ bác. Thị trường donwtrend vào day chem gio cho đỗ khổ , ae đu đỉnh trên cao vừa mát mà lộng gió o một mình thì dễ về với nước nắm :) có anh em ở bên cũng vẫn vững tâm hơn . Giờ em giống kiểu cuốn theo chiều gió rồi lên xuống tuỳ các anh cá mập đạo diễn :)

BTC
1- Trên H4 ,BTC sau khi hoàn thành vẽ 3 cái đáy (đáy 2 có biên độ > 127 đáy 1)
rạng sáng nay BTC đã có cú Pump thần thánh gần 13%
2- đường Trendline giảm trên H4 cũng đã bị vượt qua nhẹ nhàng
3- Và điều quan trọng là BTC đã tiến vào vùng Buy lý tưởng
=> Sóng UP chính thức bắt đầu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 991 Xem / 56 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 257 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,908 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,444 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên