Bitcoin đi về đâu

Bitcoin đi về đâu

Bitcoin đi về đâu
ETH
Trên H1 xuất huện mô hình vai đầu vai ... đã được xác nhận
=>khả năng ETH sẽ về vẽ cái đáy thứ 2 trên H4 ở vùng 23x
View attachment 55372
Tôi k cho rằng như vậy. Mô hình VDV thuận là phải nằm ở trên đỉnh của sóng. Đây nó đang là chân sóng nên chỉ thuận cho VDV ngược. Quan điểm của tôi là eth sẽ hồi về vùng 352 trước khi down xuống vùng 180÷ 200. Tôi k có máy tính nên k gửi chart được. Mong bác thông cảm

ETH
Trên H1 xuất huện mô hình vai đầu vai ... đã được xác nhận
=>khả năng ETH sẽ về vẽ cái đáy thứ 2 trên H4 ở vùng 23x
View attachment 55372
Dưới đây là chart, bác tham khảo nhé:

Thủng đáy thì bỏ luôn hả bác bác xem dùm em con etc với omg luôn đc ko ạ đêm qua mua hơi sơm đu ngay khúc giữa. Neo thì an toàn hơn tí sáng nay e mới mua
Giờ mới có thời gian. Bác tham khảo nhé:
1. OMG
- Theo quan điểm của tôi, chắc nó chỉ hồi đến vùng fibo 0.618 thôi

2. ETC

Đính kèm

156.6 KB · Xem: 2
Thủng đáy thì bỏ luôn hả bác bác xem dùm em con etc với omg luôn đc ko ạ đêm qua mua hơi sơm đu ngay khúc giữa. Neo thì an toàn hơn tí sáng nay e mới mua
Ngày mai bác theo dõi NEO, nếu nó rơi xuống điểm 5 như hình dưới đây, thì có nghĩa quá trình hồi ABC của tất cả các coin đã kết thúc từ ngày 18/8 như hình dưới đây. Khi đó tất cả các coin kể cả ETH (riêng btc có khả năng sóng chéo khởi đầu mở rộng) đã chuyển sang quá trình down và đang ở sóng 1 (sóng này gọi là sóng chéo khởi đầu thu hẹp).

1. NEO

2. ETH

Còn nếu giá vượt điểm 2 thì quá trình điều chỉnh hồi ABC chưa kết thúc, và nó sẽ có mô hình như cũ mà tôi đã gửi cho bác.

Ngày mai bác theo dõi NEO, nếu nó rơi xuống điểm 5 như hình dưới đây, thì có nghĩa quá trình hồi ABC của tất cả các coin đã kết thúc từ ngày 18/8 như hình dưới đây. Khi đó tất cả các coin kể cả ETH (riêng btc có khả năng sóng chéo khởi đầu mở rộng) đã chuyển sang quá trình down và đang ở sóng 1 (sóng này gọi là sóng chéo khởi đầu thu hẹp).

1. NEO
View attachment 55473
2. ETH
View attachment 55474

Còn nếu giá vượt điểm 2 thì quá trình điều chỉnh hồi ABC chưa kết thúc, và nó sẽ có mô hình như cũ mà tôi đã gửi cho bác.
Về điểm 5 thì tiếp sau nữa thi sao hả bác nó lại lên hay xuống tiếp ạ

1. NEO
View attachment 55473
2. ETH
View attachment 55474

Mà em nhìn sao hơi giống cái cốc thế thêm tay cầm nữa là sập kinh

Về điểm 5 thì tiếp sau nữa thi sao hả bác nó lại lên hay xuống tiếp ạ
Nếu nó về điểm 5 là kết thúc sóng chéo 1, khi đó chiến thuật là bán ở sóng 2 khi hồi về khoảng 61.8% hoặc 78.6% sóng 1. Tuy nhiên, giá thời điểm hiện tại xác nhận quá trình hồi ABC chưa kết thúc bác nhé. Vậy thì bác chờ điểm bán NEO, OMG, ETC ở chart trước đó tôi đã gửi cho bác.

Bác anaruan đưa ra dự đoán theo chart, thì sau đó tùy mọi người quyết định thế nào mà. Như tôi nếu tôi post xong sau đó ko đúng như dự đoán, rồi mấy bác kêu phải đánh ngược lại hay như nào khác, dù tôi biết mấy bác ko có ý gì đâu nhưng mà tôi cũng thấy buồn đó. Như trong bài của bác Duong Huy cũng vậy, bác ấy ko chơi crypto nhưng vẫn post cập nhật điều đặn mấy lần 1 ngày.
Tôi cảm ơn bác anaruan và bác Duong Huy nhiều lắm. Mong 2 bác tiếp tục giúp đỡ.
Tôi cũng ko có ý gì với mấy bác comment đùa đâu.
Tự dưng hôm nay thấy mình đàn bà quá haha.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,523 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 161 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 425 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,118 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 313 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 182 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên