Bitcoin giá còn ổn định hơn cả EUR ???

Thảo luận trong 'Thị trường Tiền Điện Tử - Crypto Currency' bắt đầu bởi tienson412, 27/10/2018.

1. Lướt trollbox trong 1 ngày cuối tuần, tình cờ đọc dc câu tiêu đề trên, quả thật khoảng time lên ko lên, xuống ko xuống trog 12 ngày vừa qua khiến dân tình ko khỏi suốt ruột, đặc biệt đối vs 1 day trader như em
    Em ngồi xem chart, tính toán tới lui, em vẫn nghiêng về phương án btc sẽ tăng giá từ đây (giá 6410 theo sàn bitmex hiện tại) , có down thì về tầm 6350 6330 xog sẽ lên, vì khoảng time sideway kia em nghĩ là tích lũy
    Ae thì nghi sao, cho em xin nhận xét, hi vọng em ko đơn độc :D

Lưu
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Lội Ngược Dòng - Tuần 25/05-29/05
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    Chỉnh sửa cuối: 27/10/2018
    Đang tải...
  2. DuongHuy

3. DuongHuy
  4. 18,480
    108,378
    Giai đoạn này đúng là bitcoin nó đang sideway với range nhỏ dã man. Khoảng chục ngày nay bác ạ

tienson412 bài này.
  5. đúng rồi bác. pvw1=24 rồi

tienson412 bài này.

Bình luận mới nhất

• ghienhoi trong Hệ thống giao dịch 6,353 Xem / 5 Trả lời
  • Garp trong Trao Đổi về Broker 4,065 Xem / 18 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Doo Prime
    FXCM