BITCOIN rơi vào biểu đồ cánh dơi huyền thoại.

vitbake

Active Member
235
105
Chào mn,
khi nói về ptkt btc thì theo ý nghĩa có nghĩa là dùng các phân tích, các phương tiện so sánh với các xu hướng mà btc đã từng trải qua, hay so sánh với một số tài sản khác có chart tương đương nó, dùng những tín hiệu btc đã trải qua để nhằm phán đoán xu hướng tiếp theo của nó, tất cả chỉ là phán đoán dựa theo các tín hiệu và công cụ hỗ trợ.

Nếu theo quả này thì các bác nên out sớm đón đáy, em đã biết mô hình này từ hôm thứ 5 nhưng nay mới đưa lên để check thêm thông tin.

Bổ sung thêm là có vẻ cái này đến giờ là khá đúng, thấy các cá mập đã xả hàng từ thứ 5 rồi, coi chừng củi lửa nhá các bác.
chúc các bác sức khỏe và mong gặp lại trên đỉnh cầu sài gòn :D:D:D:D:D

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
harmonic chỉ có ý nghĩa khi nó hoàn thành mô hình và cho dấu hiệu đảo chiều chứ chẳng phải mua từ điểm C bắt đáy như bác phân tích. Giá còn chưa break điểm B mà bác gượng ép ra mô hình rồi.

Bác Vịt sai rồi nhé. Chỉ dự đoán D sau khi đã có C. Đằng này chưa có C mà bác chơi luôn dự đoán C

Em cũng đang đợi cuối tháng này về khoảng 7k4 đây ạ. Hết quý 2 vượt mốc 20k là đẹp.

nghe tình hình này thấy căng quá, thấy giống quả cánh dơi này quá các bác ới

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 223 Xem / 28 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 322 Xem / 8 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 67 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,373 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 13 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên