Bitcoin sẽ có thể tiếp tục giảm nhưng tin tốt sẽ đến vào tuần tới!

Pan

Active Member
1,613
5,723
Tuần này, Bitcoin đã phải rất vất vả để giữ mức 11.000 USD và ngày hôm qua, giá đã giảm xuống mức 10.200 USD. Hiện tại, giá đang di chuyển trong khoảng 10.000 - 11.000 USD, tuy nhiên, giá vẫn có thể tiếp tục giảm xuống dưới mức 10.000 USD bởi vì vẫn còn trong xu hướng giảm trên biểu đồ 1h, 2h và 4h.

Tuần sau, Coinbase và Bitfinex đã thông báo sẵn sàng thực hiện Segwit. Bitfinex vẫn còn đang trong giai đoạn chuẩn bị còn Coinbase thì sẽ thực hiện vào giữa tuần tới. Hiện tại, phí giao dịch của Bitcoin đã rất thấp nhưng sau đợt Segwit này, phí giao dịch sẽ còn thấp hơn nữa.

Với phí giao dịch cực thấp, chúng ta sẽ có thể thấy giá Bitcoin tiếp tục đi lên.

Hy vọng bài viết mang lại những thông tin hữu ích, happy HODLING!

Xem thêm:

> Một công ty game nổi tiếng thông báo đầu tư vào cryptocurrency - Thời điểm cho gaming coin đã đến?

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Bạn ơi, mình đọc tài liệu thấy Segwit chỉ áp dụng cho Bitcoin Cash. Còn Bitcoin là xài Lightning Network mà?
Nếu tăng vì Segwit thì phải là Bitcoin Cash tăng chứ? Bạn giải thích giúp mình hiểu với :) mình mới tìm hiểu về cái này

Bạn ơi, mình đọc tài liệu thấy Segwit chỉ áp dụng cho Bitcoin Cash. Còn Bitcoin là xài Lightning Network mà?
Nếu tăng vì Segwit thì phải là Bitcoin Cash tăng chứ? Bạn giải thích giúp mình hiểu với :) mình mới tìm hiểu về cái này

Segwit nó là thuật ngữ mà. Đa số các coin đều segwit được hết. Segwit hay ko phụ thuộc vào sự đồng thuận của mạng lưới .

Nếu có lên nó cũng chỉ lên 1 vài ngày rồi lại xuống. Cuối năm nay có thể lên tới giá cũ.

SegWit cung cấp không chỉ là lợi ích trực tiếp cho người sử dụng mà còn là nền tảng cho sự phát triển Bitcoin trong tương lai. Bằng cách hỗ trợ các địa chỉ SegWit, Coinbase và Bitfinex đang giải quyết ba trong số những mối quan tâm lớn nhất của người đam mê mật mã: phí giao dịch, tốc độ giao dịch và tổng dung lượng mạng lưới. Họ có thể cung cấp cho khách hàng của mình với phí rút bitcoin thấp hơn 20%, cũng như tốc độ giao dịch nhanh hơn bao giờ hết.

SegWit cung cấp không chỉ là lợi ích trực tiếp cho người sử dụng mà còn là nền tảng cho sự phát triển Bitcoin trong tương lai. Bằng cách hỗ trợ các địa chỉ SegWit, Coinbase và Bitfinex đang giải quyết ba trong số những mối quan tâm lớn nhất của người đam mê mật mã: phí giao dịch, tốc độ giao dịch và tổng dung lượng mạng lưới. Họ có thể cung cấp cho khách hàng của mình với phí rút bitcoin thấp hơn 20%, cũng như tốc độ giao dịch nhanh hơn bao giờ hết.
Nếu như bác nói thì BTC sẽ đáng để quan tâm, do hiện tại đó là những điểm yếu duy nhất của BTC mà mình đã out BTC!

BTC dạo này bấp bênh quá
BTC vẫn đang trong chu kỳ tăng đều đặn mà bác. Đầu năm 2016 vài trăm đô, đầu năm 2017 là một ngàn đô, đầu năm 2018 đã 10 ngàn đô... trong chu kỳ dài nó vẫn đang up nếu ko tính cú pump n dump 20k short xuống của cá mập. Quan trọng là bác lựa điểm vào đẹp. Ko nói quá chứ ai bắt đc đáy 6k đợt vừa xong đã x2 tài khoản rồi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 529 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,216 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 487 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên