Bitcoin theo góc nhìn đồ thị P&F - 02/04: Target 1 DONE - Quẩy lên nào anh em!

Bitcoin mà ngờ được thì ai cũng giàu bác ạ :D. e vẽ cái kịch bản nó bò từ từ phá 4k250, rồi lên 4k350, xong đó lên 4k550 là target 1, nó bay 1 phát lên 5k :D
Em lỡ cơ hội long, nhưng may quá không lỡ cơ hội short. Đánh nhanh rút gọn ăn nhẹ vài lệnh bác ạ :) Cơ mà vẫn tiếc vì vừa hôm qua còn đang do dự long.

Thực ra cũng chẳng biết được, lỡ ngày mai nó nhẩy lên 5k5, 6k có khi mình lại nhẩy vào đu đỉnh. BTC bị cá mập làm giá mạnh lắm
Thời up chen e hay làm vậy. Sau đó down chen cũng làm tương tự vậy và bị sml nên h rút kinh nghiệm, có lời kiểu này là chốt. Đợi nó tích lũy r mới nhảy. Đợt này ngộ nhiều r.

đánh nhanh nhanh thì được nhưng tốt nhất nên đợi giá ổn định đã bác :D
Vâng bình thường em cũng chẳng bao giờ đoán đỉnh đâu. Nhưng tình cờ mở mắt ra thấy 1 nến sụt nên tranh thủ làm lệnh siêu ngắn. Thôi mất giấc ngủ trưa nhưng kiếm cũng được :D

Tất cả nhưng ai ôm alt từ 2 hôm trước đều lỗ bít tầm 5-7% bác ạ em cũng thế nhưng giá đô lại tăng đc 7% lên thôi kệ mẹ nó ôm alt tiếp @@
Hôm qua giá btc tăng nhẹ nhưng volume giảm nên nhiều bác chốt ra usdt và đợi vào sort. Hôm nay btc nó bay kinh quá nên kg theo kịp nhưng ai vào lại altcoin cũng có chút lộc

Em đãng lỗ bit so với hôm trước do ko cut alt. Về cơ bản thì có tiến bộ. Hiiiiii
Bác đang trade altbtc à? Hay sao mà lỗ bit ạ?
Thị trường này thật khốc liệt. dã man quá :( , hnay nó phi thế, chứ mai sấp mặt cũng ko chừng >:<
Nó thao túng kinh dị bác ạ. Với tình hình mà còn sàn phái sinh cho btc thì sợ btc ko ngóc đầu lên đc

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên