Bitcoin theo góc nhìn đồ thị P&F - 02/04: Target 1 DONE - Quẩy lên nào anh em!

Chào ae crypto, chúng ta có lẽ đã phải đợi quá lâu để mở hội.

Tất nhiên, yếu tố may mắn là cần đến lúc này nhưng "May mắn chỉ đến khi bạn sẵn sàng".

Mình sẽ điểm qua một chút về đồ thị P&F của BTC lúc này:

1. P&F (10,3) H1:

View attachment 85242

Cú pump quá kinh khủng phá luôn vùng cản 4250.

2. P&F (50,3) D1:

View attachment 85240

Cú pump đạt tiêu chuẩn, đạt luôn target 1 tại điểm v1 và hiện tại đang vẫn đang giữ vững đà tăng.

Hiện tại chúng ta còn một target tại 5.850 theo cách tính target h1 nhưng mình cũng không có chắc nó có về đến đây không. Thôi tạm thời cứ chốt và ăn mừng đã.

Khuyến nghị: Chốt hết vị thế long tại 4160$ cũng như những ai đã mua trước đó để hold có thể xem xét giải ngân và đi quẩy. Target 2 sẽ xem xét và buy dần lên sau.

Mời các ae crypto vào mở hội ạ: @Sơn Vũ 82 @nam.nguyen @CùiBắp @ducanh22492 @longaiti65732 @dungbitcoin @Đoàn AZ .

Mạc An
Kỳ nhỉ, sao mới tợp được vài chục % lại cứ lo phọt ra thế, đời leo lên bụng vợ mà thế là nó không ưng đâu

Các bác chưa đi quẩy à :D
Kỳ nhỉ, sao mới tợp được vài chục % lại cứ lo phọt ra thế, đời leo lên bụng vợ mà thế là nó không ưng đâu
Đủ kỳ vọng rồi bác Tùng ơi, target e tính có 4550$ thôi mà, còn cái 5k8 đợi 1 tín hiệu nữa e xúc tiếp!

Xu hướng đang tăng sao đi bán? ko mua là đã tiết chế tốt rồi
E xác nhận cú tăng này tạm thời thôi, khi nào nó phá hẳn đường trend chính e mới vào. H thà vào trễ xíu mà an toàn chứ h k biết đâu là đáy bác ạ :cool::cool:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,926 Xem / 15 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 360 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 878 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,238 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 369 Xem / 7 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên