Bitcoin theo góc nhìn đồ thị P&F - 22/03: Giữ vững lập trường!

Xin con zill btc bác ơi

Cặp này cũng nhiều ae hỏi nhỉ? cặp này ngắn hạn nó chuyển sang trend giảm rồi, đợi nó test trend theo hướng mũi tên đã nhé b. Về dài hạn phải đợi 1 cú phá mạnh lên trên vùng 663 mới giao dịch được. Theo mình là k GD nhé

Bác soi cặp ADA/USDT dùm nha. Thks

Với ADA mình có lời khuyên chốt lời nhé nếu b mua vào rồi hoặc chốt lời một phần, nó đang chạm đường kháng cự giảm + vùng hỗ trợ trước đó mà nó đâm thủng. Tất nhiên có trường hợp nó sẽ phá luôn chỗ này và bay, nhưng ở những ngưỡng quan trọng nên quan sát kỹ đã. Trong trường hợp này mình quan sát thêm 1 đợt điều chỉnh và nếu nó tăng lại phá 6040 sẽ mua tiếp.

6070 rồi bác mình chốt 1/2 hủy lệnh kg kịp
Lực còn mạnh quá. Mình nghĩ nó phá lên volume nó vượt ETH rồi. Chỉ sợ weekend

Chỉnh sửa lần cuối:
6070 rồi bác mình chốt 1/2 hủy lệnh kg kịp
Lực còn mạnh quá. Mình nghĩ nó phá lên volume nó vượt ETH rồi. Chỉ sợ weekend
Cứ lên được phần nào chốt phần đó tạm đi bác, xét về dài hạn, thường những lúc bắt đầu xu hướng nó còn hỗn loạn lắm, còn nhiều cơ hội re-test để mua!

vậy túm lại là nên xoạc BTC ra USDT ko các bác, người ý này người ý khác ko biết đâu mà lần :D

Chỉnh sửa lần cuối:
vậy túm lại là nên xoạc BTC ra USDT ko các bác, người ý này người ý khác ko biết đâu mà lần :D
Mình đang Long b ơi, nói chung market thì mỗi người có cách nhìn khác nhau về nó, quan trọng là đồ thị này trade được chưa? điểm vào lệnh ở đâu và dừng lỗ chỗ nào? thôi b à. Còn đúng sai market sẽ trả lời b.

Ok bác cuối tuần mình cũng ngại

Nói chung cả 2 dạng biểu đồ đều cho thấy có vùng cản ở khu vực này. Nên mình tạm chốt một phần, trong trường hợp nó phá lên được xác nhận lực mua mạnh thì mình đợi nó re-test về mua lên tiếp theo xu hướng

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,042 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,366 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên