Bitcoin theo góc nhìn đồ thị P&F - 24/02: Khi nào thì dừng lại?

Bác xem giúp em cặp BNb. Usdt với ạ

Cặp mà thấy giá cứng nhất trong tt này. Bác đợi phá khỏi 11.5 mua vào nếu mạo hiểm nhé , dừng lỗ 9.75 (tín hiệu này mà xuất hiện thì vào e rằng hơi sớm). Hoặc nếu an toàn có thể đợi về 8.5-9.75 gom hàng cũng đc

View attachment 79503
Với cặp này đợt vừa rồi nó phá xuống dưới trend tăng ngắn hạn nên ko giao dịch mua vào b nhé. Đây là với tín hiệu trên đồ thị thôi, còn coin này thì mình k hiểu hệ nền tảng của nó nên ko chắc có cơ hội để bứt phá trong dài hạn k.
Vâng em cảm ơn bác. Theo phương pháp của bác bit test nhẹ hay mạnh vậy ạ

Bác soi giúp em ICX/BTC vào được chưa ạ.

Cặp này bác thử đợi nó test vùng 64 xem sao đã nhé, nếu test vùng này khoảng 2 lần mà trụ vững thì phá khỏi 70 hẵng giao dịch. Về ngắn hạn nó di chuyển tích lũy cũng khá sát trend rồi đấy,

View attachment 79508
Cặp mà thấy giá cứng nhất trong tt này. Bác đợi phá khỏi 11.5 mua vào nếu mạo hiểm nhé , dừng lỗ 9.75 (tín hiệu này mà xuất hiện thì vào e rằng hơi sớm). Hoặc nếu an toàn có thể đợi về 8.5-9.75 gom hàng cũng đc
vâng bác. em là người thích an toàn. sẽ chọn phương án 2. cảm ơn bác nhiều.

Vâng em cảm ơn bác. Theo phương pháp của bác bit test nhẹ hay mạnh vậy ạ

Thường sau mỗi cú pump hay dump giá sẽ có những điểm nghỉ, các bác có thể nhận thấy giống các lần giao dịch trước sẽ rõ ạ. Lần này giá cần ít nhất 8 cột nữa để di chuyển sát vào trend, đó mới là thời điểm giao dịch thích hợp. Còn xuống hay lên thì phải đợi, thường đánh theo mô hình mình có thể đặt cả 2 lệnh mua và bán khống đồng thời

nhân tiện bác soi giúp em cặp INS/BTC ạ

Các bác thích chơi hàng dị nhỉ, hàng này e theo tín hiệu đồ thị thôi nhé, ko biết ngóc ngách nổi k :D. Cặp này đợt nó tạo tín hiệu break giả rồi, Bác có thể đợi nó phá hoàn toàn 95 buy vào,, cắt lỗ xuống quá 70 nhé.

Vừa đi chơi về chưa kịp up-date. Lên diễn đàn thì thấy bác Huy âu shết các kiểu rồi. Không có một cú test lại trend mà xả kinh hồn. Đóng máy và đi ngủ thôi anh em ạ. Như mình cũng đã đề cập ở các bài viết của mình, việc giao dịch an toàn luôn được đề cao. Sự chờ đợi không bao giờ là thừa

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,039 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,356 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên