Bitcoin theo góc nhìn đồ thị P&F - 28/03: Chờ đợi điều đặc biệt.

du

Hình như phe bò hết lực rồi. Không biết bác đã short chưa cho ae theo tiếp sức.
Chưa bác, mình vẫn đợi 1 cú đẩy lên của phe bò và xem nến lên thế nào mới vào short. Nếu có chuyển biến mình sẽ cập nhật lên cho bác nào theo thuyền.:D. Còn bác máu thì đặt 1 lệnh chờ ở 4k1 SL 4k230....có điều không biết có đẩy lên được đó không!:D

Chưa bác, mình vẫn đợi 1 cú đẩy lên của phe bò và xem nến lên thế nào mới vào short. Nếu có chuyển biến mình sẽ cập nhật lên cho bác nào theo thuyền.:D. Còn bác máu thì đặt 1 lệnh chờ ở 4k1 SL 4k230....có điều không biết có đẩy lên được đó không!:D
theo e canh short ở 4050-4070 là vừa. 4k1 sợ ko đủ lực để tới kkkkkkkkkkkkkk

theo e canh short ở 4050-4070 là vừa. 4k1 sợ ko đủ lực để tới kkkkkkkkkkkkkk
Lệnh chờ nên phải đặt cao để có vị thế tốt bác ah, lên được thì tốt, không cũng không sao:D. Hiện nến 2H nếu đóng cửa như hiện tại thì giá sẽ lên tiếp...
tải xuống.png

Lệnh chờ nên phải đặt cao để có vị thế tốt bác ah, lên được thì tốt, không cũng không sao:D. Hiện nến 2H nếu đóng cửa như hiện tại thì giá sẽ lên tiếp...View attachment 84654
đợt bum vừa rồi e. đặt lệnh ở 3860(bitmex) mà nó xuống có 3870 ko vào dc, nên nhiều khi chấp nhận phiêu tí bác:D:D:D:D:D:D:D:D. lần này thì e thấy giá chắc chỉ chạm tới đỉnh củ hoặc hơn tí

Vậy giờ e long nó tới 150 rồi short . Tks bác nhiều.
kkk, bác máu thật, thường thì khi dự đoán giá lên hoặc xuống mình chỉ đánh 1 chiều. Đánh ngược lại khi có tín hiệu nến đảo chiều thôi bác, hiện BTC có dấu hiệu sẽ có đợt tăng lên nhưng nếu là bulltrap thì thoát không kịp bác nhé.:)

đợt bum vừa rồi e. đặt lệnh ở 3860(bitmex) mà nó xuống có 3870 ko vào dc, nên nhiều khi chấp nhận phiêu tí bác:D:D:D:D:D:D:D:D. lần này thì e thấy giá chắc chỉ chạm tới đỉnh củ hoặc hơn tí
Mình thì ko máu vụ đặt lệnh chờ, mất công thấp thỏm...đặt thì đặt xa lỡ nó quét thì may mắn dính cái râu là ngon.:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 478 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 577 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,750 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 80 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên