Bitcoin tối ngày 24/02 - Oh shit! Dump siêu khủng anh em ơi! Kế hoạch tiếp theo đây

Bitcoin tối ngày 24/02 - Oh shit! Dump siêu khủng anh em ơi! Kế hoạch tiếp theo đây

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,160
153,346
Nhìn chart gấp anh em ơi

BITCOIN BIỂU ĐỒ 4 GIỜ

Một cú siêu dump đang diễn ra, đẩy bitcoin đi thẳng từ 4200 xuống dưới 3800, xóa sổ hoàn toàn cú pump mới nhất. Khả năng cao là có thể về bến 3700. Nếu đóng cửa dưới vùng 3850, xu hướng giảm ngắn hạn sẽ quay trở lại.

Bài phân tích ban sáng có nói rằng các cú pump thường dừng lại ngay những đỉnh trước. Lần này đúng là có dừng lại, nhưng rồi ... dump luôn.

Anh em nín thở chờ xem cú này sẽ dừng lại ở đâu. Nếu kéo giá đóng cửa lúc 23g00 lên trên 3900 thì khá đẹp, mà trên 4000 thì cực đẹp. Còn đóng dưới 3850 thì căng.

Chờ xem nhé

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
hí hí, e đặt Long tại 3k9 x25, và đã về với cát bụi hí hí

con mẹ nhà nó em stoploss còn bán dưới giá stop mất gần 2% vcl nhà chúng nó tháo chạy liên tục luôn may còn giữ đc ít ko thì cũng tụt quần theo rồi mà % giảm ảo thế eth từ 170 về 140 mà giảm 4% con mẹ chứ gan 20% rồi

Cú dump này không đúng bất cứ sách báo nào cả nhỉ? Có ai liều mạng bắt dao ko ạ?

wtf chơi hay nghi day tien da con it gio cang ngay cang it hu hu x 7 mới về bờ đc :( mà nó cả tháng lên đc tí chưa đc 30p xong hàng :( chơi cái này ko tham được ăn đc phải chạy thôi chiều em hăng máu quá may còn stoploss chp em chủi phát nửa dkm lừa đảo :D

Như một trò đùa:eek::eek:. Vừa mới được đọc bài nói về gia cát dự huyền thoại Peter Brandt bảo lên xong thế *** nào quay sang nhìn chart thấy 1 cây đỏ dài v.l:confused::confused: . Thôi ae cứ đánh ngược với cụ Peter Brandt thì may ra sống sót được ở TT này :D:D

Như một trò đùa:eek::eek:. Vừa mới được đọc bài nói về gia cát dự huyền thoại Peter Brandt bảo lên xong thế *** nào quay sang nhìn chart thấy 1 cây đỏ dài v.l:confused::confused: . Thôi ae cứ đánh ngược với cụ Peter Brandt thì may ra sống sót được ở TT này :D:D
=)))) e cũng vừa đọc xong . cảm thấy tràn trề hứng khởi

sợ vãi ra, thoát lệnh, chịu lỗ trước:D

Mình đã ngồi tính, binance nó cần 10.6k tiễn btc từ 4110->3740 (370usd)/ hơn 42tr............còn ku bitmex đang thanh lý 116tr long

Ôi cá mập với chả cá voi, chơi thế thì cá con sống sao

em nho dot btc 3k6 lao bao vdv nguoc ko co tác dụng xong btc vọt lên 4k2
gio btc 4k2 lao bao cửa sáng thì dump về 3k7 :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 938 Xem / 69 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 22 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên