Bitcoin tối ngày 24/02 - Oh shit! Dump siêu khủng anh em ơi! Kế hoạch tiếp theo đây

Bitcoin tối ngày 24/02 - Oh shit! Dump siêu khủng anh em ơi! Kế hoạch tiếp theo đây

Như một trò đùa:eek::eek:. Vừa mới được đọc bài nói về gia cát dự huyền thoại Peter Brandt bảo lên xong thế *** nào quay sang nhìn chart thấy 1 cây đỏ dài v.l:confused::confused: . Thôi ae cứ đánh ngược với cụ Peter Brandt thì may ra sống sót được ở TT này :D:D
em nho dot btc 3k6 lao bao vdv nguoc ko co tác dụng xong btc vọt lên 4k2
gio btc 4k2 lao bao cửa sáng thì dump về 3k7 :D
=)))) e cũng vừa đọc xong . cảm thấy tràn trề hứng khởi
bá mẹ tí thì em tháo stoploss khô máu may vl mà có khi náo no lên luôn lại ko em sợ hay thế lắm @@

sợ vãi ra, thoát lệnh, chịu lỗ trước:D

Mình đã ngồi tính, binance nó cần 10.6k tiễn btc từ 4110->3740 (370usd)/ hơn 42tr............còn ku bitmex đang thanh lý 116tr long

Ôi cá mập với chả cá voi, chơi thế thì cá con sống sao
Mấy ngày vừa rồi pump quá sai sách vở, nên bây giờ dump cũng vậy thôi bác ơi. Lũ cá mập này hẳn là không muốn duy trì cái TT này nữa mà chỉ muốn làm thịt nốt bọn margin thôi bác ạ.

Mấy ngày vừa rồi pump quá sai sách vở, nên bây giờ dump cũng vậy thôi bác ơi. Lũ cá mập này hẳn là không muốn duy trì cái TT này nữa mà chỉ muốn làm thịt nốt bọn margin thôi bác ạ.
Hôm nó pump thì mình cháy 1 lệnh short eth,
Hôm nay nó dump thì thoát lỗ, ko dám vào short, vì lực mua vẫn mạnh, vèo vèo...xong. Ngồi nhìn chơi thôi, chớ ko biết nên hành động gì:D

trời xui đất khiến sao em lại allin con eos, thế là ăn ngon lành cành đào

Huhu. Em đang hoang mang tột độ vì gồng lỗ nên đặt cắt lỗ tại điểm hỗ trợ. Vậy mà nó dump 1 phát qua cả điểm vào ban đầu. Thế là em đã đi 60% tài khoản các bác ạ.
Có bác nào chia buồn với em không ạ?
Tiện thể em xin kinh nghiệm xương máu đặt stoplost của các bác với ạ.

Huhu. Em đang hoang mang tột độ vì gồng lỗ nên đặt cắt lỗ tại điểm hỗ trợ. Vậy mà nó dump 1 phát qua cả điểm vào ban đầu. Thế là em đã đi 60% tài khoản các bác ạ.
60%, bác quả là chịu chơi quá mà, stoplost của e ghê lắm cũng chỉ 10%

View attachment 79529
wtf chơi hay nghi day tien da con it gio cang ngay cang it hu hu x 7 mới về bờ đc :( mà nó cả tháng lên đc tí chưa đc 30p xong hàng :( chơi cái này ko tham được ăn đc phải chạy thôi chiều em hăng máu quá may còn stoploss chp em chủi phát nửa dkm lừa đảo :D
Vấn đề của bác là giao dịch nhiều quá mà không có được chiến lược hợp lý, Trong mọi thị trường thì chỉ khoảng có 20% thời gian là giao dịch được thôi.

Bác chơi x bao nhiêu mà đã đi 60% tk vậy, gồng lỗ thì tức là bác phải đang short thì sao lại đi 60% tk thế nhỉ?
Em đang có 1 mớ lệnh gồng lỗ short từ bữa tới h tới hôm nay nó mới về đón đây.

Còn 30m nữa hết nến mà cái giá đóng cửa tạm thời vẫn đang ở dưới đáy swing low trước đó. Nếu vẫn nằm đây và đóng cửa dưới cái đường màu đen này vào lúc 23g00 hết nến H4 này thì về mặt PTKT, xu hướng giảm sẽ hình thành nhé anh em. Gãy cmn cấu trúc tăng giá rồi.

Cá mập bỏ lâu lắm rồi bác ơi. giờ chỉ còn mấy anh em việt với anh CEO... CZ gì đó thôi

Chụp dao 2 từ thôi, còn nếu là máy chém thì em lìa đầu vậy. :D:D:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 155 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 80 Xem / 8 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 42 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 478 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 280 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,069 Xem / 40 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,786 Xem / 78 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên