Bitcoin trên MT4 trade ở sàn nào?

Phan Minh Thức

1
0
Mình là mem mới, cho mình hỏi những cao thủ trên diễn đàn. Mình thấy Bitcoin hiện rất hot, muốn đầu tư sử dụng đòn bẩy( vì vốn ít :D:D:D) . Lay hoay tìm cả tháng nay mà không thấy sàn nào có trade bitcoin, cao nhân, anh chị em trên TraderViet ai biết sàn nào có giới thiệu giúp với nhé. Xin đa tạ ;);););)

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Mình là mem mới, cho mình hỏi những cao thủ trên diễn đàn. Mình thấy Bitcoin hiện rất hot, muốn đầu tư sử dụng đòn bẩy( vì vốn ít :D:D:D) . Lay hoay tìm cả tháng nay mà không thấy sàn nào có trade bitcoin, cao nhân, anh chị em trên TraderViet ai biết sàn nào có giới thiệu giúp với nhé. Xin đa tạ ;);););)
btc bạn không nên giao dịch margin. Cũng có vài nhà môi giới, nhưng nó không có cơ quan nào quản lý, và dao động của btc lơn lắm, bạn mất tiền oan thôi.

Bạn nên tạo một blockchain, rồi giao dịch btc bình thường ở một số chợ btc của người Việt, ở đây thì chỉ tránh làm sao đừng để bị lừa chuyển tiền thôi.
Giao dịch vậy thấy mấy chợ trên telegram cũng sối động.
Cá nhân mình chỉ làm phân tích btc lúc nao fhuwnsg thôi, chứ không giao dịch.

Có bác nào đang trade coin trên MT4 nhỉ? Phí trên sàn nền tảng MT4 so với các sàn chuyên coin thế nào.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,503 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,591 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên