BO hiệu quả nhưng cần thêm bộ lọc để hạn chế vào lệnh sai

Bảo Sơn 25

Active Member
62
29
Tình hình là có một ô anh mới gửi cho em cái indi này, e thấy tín hiệu là vào thôi ạ, kể ra thì cũng đc. Nhưng đến giờ thì có vẻ ko ổn lắm vì thị trường giật ác quá. Các bác cùng trải nghiệm rồi đưa ý kiến bổ sung lên đây có được không ạ?? Như là: trade ở thời gian nào, khung thời gian bao lâu và chờ bao lâu là hợp lý, cần thêm bộ locj nào nữa ko ạ ..
Em cảm ơn ạ :D

Đính kèm

83.1 KB · Xem: 7
    110.3 KB · Xem: 2
  • simple.rar
    68.7 KB · Xem: 115

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Bác Huy gọi bác ấy dậy hộ anh em với :))
Dậy rồi đây bác. Nhìn sơ qua thì có vẻ giống Hubba Hubba. Ông anh bác chỉ đưa cái này mà ko nói gì thêm thì như con dao hai lưỡi quá bác. Theo như chiến lược của Hubba thì đánh ở khung M5 nhé, và kiểu ngược trend thế này thì không nên đánh buổi tối.

Dậy rồi đây bác. Nhìn sơ qua thì có vẻ giống Hubba Hubba. Ông anh bác chỉ đưa cái này mà ko nói gì thêm thì như con dao hai lưỡi quá bác. Theo như chiến lược của Hubba thì đánh ở khung M5 nhé, và kiểu ngược trend thế này thì không nên đánh buổi tối.
Đánh khung M5 thì đợi bn phút thế bác ơi??? cái này chơi theo trend hay là sideway thế hả bác :D

Đánh khung M5 thì đợi bn phút thế bác ơi??? cái này chơi theo trend hay là sideway thế hả bác :D
Bác nên hỏi người cho bác cái Indi thì tốt hơn :D. Trên TraderViet cũng có nhiều chiến lược khác nữa, bác có thể tham khảo thêm.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,504 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 103 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,105 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 118 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 172 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên