BO hiệu quả nhưng cần thêm bộ lọc để hạn chế vào lệnh sai

cái này là của pro hubba hubba. chơi trên khung m5.bạn có thể cài thêm cái khung m1 nhỏ để xem diễn biến trong nến lớn( bằng cái stratman-minichart )
phương pháp này chủ yếu dựa vào mức s/r và phân tích nến để tìm điểm vào với xác xuất cao.(có thể cùng hoặc ngược trend)
không nên trade ở phiên (lúc) có nhiều biến động (giao hợp ở tokyo và eu ,ngày ra tin,phiên mỹ ...
p/s: mình cũng mới tìm hiểu chỉ nắm sơ sơ vậy thôi.o_Oo_Oo_O

Mình tham gia group với nhé, có trên 10 bài comment rồi. Thấy mọi người đang thi Bo 21 ngày, mình đang tìm link nhưng chưa thấy. Giờ tham gia có muộn ko?

Tình hình là có một ô anh mới gửi cho em cái indi này, e thấy tín hiệu là vào thôi ạ, kể ra thì cũng đc. Nhưng đến giờ thì có vẻ ko ổn lắm vì thị trường giật ác quá. Các bác cùng trải nghiệm rồi đưa ý kiến bổ sung lên đây có được không ạ?? Như là: trade ở thời gian nào, khung thời gian bao lâu và chờ bao lâu là hợp lý, cần thêm bộ locj nào nữa ko ạ ..
Em cảm ơn ạ :D
Cái này đẹp hơn nè bác Untitled.png

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 89 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 308 Xem / 27 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên