bộ indicator chiến forex của mình

xin chào đại gia đình trade việt hôm nay chủ nhật rảnh ngồi ko biêts làm gì mình chia sẻ cho mọi người bộ cc mình đang xài ae cung test và cho ý kiến nhé
điều kiện vào lệnh như trên hình là vào lệnh sell xuất hiện mũi tên màu đỏ tiếp theo xuất hiện mũi tên màu xám thứ 3 macd clors là màu đỏ thứ 4 nến haniken chuyển sang màu đỏ adx trên 22 (lưu ý 2 đường màu vàng là 2 ben)lệnh sell thì nằm trên ben trên là đẹp nhất
ở đây có những indi mình mua có indi minh cop nhặt trên mạng về 2 chỉ báo mãu trên bị rep lại 2 cây nến con cửa sổ 1 là macd clors ko rep lại nhé cửa sổ thứ 2 là công cụ để mở các cặp tiền cho nhanh và có cái hay la nhưng cặp mình đã đắt lệnh nếu đang dương nó sẽ hiện màu xanh cond âm nó báo màu đỏ
stop loss thì đặt gần dỉnh đáy gần nhất khi giá chạy dương được tấm 10 pip minh kéo sl bằng giá mình đặt lệnh

ae thông cảm văn hơi lủng củng vì học văn đến lớp 2 cô giáo nghỉ day :)

Đính kèm

• 8.tpl
    90.1 KB · Xem: 170
  • HamaSystem.ex4
    4.6 KB · Xem: 183
  • Long Trend Arrow.ex4
    4.6 KB · Xem: 184
  • MACD_ColorHist_Alert.ex4
    5.7 KB · Xem: 178
  • uni_cross.ex4
    5.2 KB · Xem: 170
  • Symbol changer profit display v3.ex4
    33.5 KB · Xem: 194
  • Price Border (2).ex4
    29 KB · Xem: 169
  • PBF_2EMA_Color.mq4
    2.9 KB · Xem: 168
  • PBF_2EMA_Color.ex4
    9.8 KB · Xem: 163
  • MACD_Colors_V1.2.ex4
    16.4 KB · Xem: 182

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Chỉnh sửa lần cuối:
em hỏi ngu phát. Công cụ nào là công cụ hỗ trợ chỉ báo Sell ỏ Buy bằng mũi tên và đường biên thế bác.file đính kèm nhiều nên em không biết cái nào là của nó. Mong bác giải đáp giúp. Thanks bác nhiều

Tác giả up bài bị thiếu 2 file rồi nên các bác chạy sẽ không hiển thị mũi tên đâu phải chép 2 file này vào thư mục indicator thì mới xuất hiện.

Đính kèm

• Snake.ex4
    4.2 KB · Xem: 113
  • T3_clean.ex4
    6.8 KB · Xem: 110
hi mọi người ơi, sao mình down hết vẫn không xuất hiện mũi tên đỏ xám như chủ thớt vậy ??? có ai làm đc không ạ?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 397 Xem / 37 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,402 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên