BO LIVE REAL: Hành trình từ 500$ đến 1600$ trong 2 ngày

bac quang vu oi ben grup bac la gi vay a, co the cho em qua dohoc hoi them khong a, can lam mot nguoi thay gioi va co tam, vi thay bac chia se rat that tam a

bac quang vu oi ben grup bac la gi vay a, co the cho em qua dohoc hoi them khong a, can lam mot nguoi thay gioi va co tam, vi thay bac chia se rat that tam a

Tôi không sinh hoạt trong group nào bạn à. Nếu muốn trao đổi gì bạn cứ PM tôi, có thể chia sẻ được gì thì tôi sẵn sàng.

Hom nay minh tim doc cac bai chia se cua ban ve forex. minh thay rat hay va bo ich, cho minh hoi ban co the chia se sau hon ve tam ly thi truong trong cach doc nen cua ban duoc khong a. hoac la tai cac diem ho tro khang cu " vung nhay cam " do thuong la ban se ket hop voi cai thong tin nao nua de vao lenh a

Chào bạn,
Tôi không có mở lớp nào bạn ạ. Tôi chỉ có duy nhất 1 topic trên diễn đàn về ý định tổ chức 1 khóa học để training về chiến lược mà tôi dùng. Khóa học đó tôi dự định không thu phí và khi nào anh em áp dụng, nếu thành công và có lãi thì tôi mới yêu cầu chi trả 20% trên số tiền lãi đó thôi. Tuy nhiên, sau khi bài post của tôi đăng lên và tôi xem xét các thông tin mà mọi người điền trong form đăng ký, tôi nhận thấy những người đăng ký đang gặp phải nhiều vấn đề khá nghiêm trọng mà khó có thể khắc phục ngay đc trong một thời gian ngắn, cho dù có chiến lược tốt đi nữa thì khả năng họ có thể thành công vẫn là rất thấp. Vì vậy, tôi đã quyết định dừng kế hoạch đó lại và tạm thời không có ý định nào tương tự nữa.

Tôi cũng khuyên tất cả các anh em xem video của tôi là chỉ nên xem đó như một nguồn tư liệu thực tế để tham khảo, tuyệt đối đừng xem video rồi tìm cách trade theo, điều đó rất nguy hiểm và tôi hoàn toàn không mong muốn anh em làm như vậy.

Chúc anh em trade an toàn, thành công.
Bác ơi cho minh hoi minh mơi biet den forex giờ muôn trader thì phai hoc sach gì đâu tien hả bac. Minh thây nhiêu kien thuc nhưng chua biet bat đầu tu dau cả.

Sorry nói thẳng tí: ông này có cách chơi thắng nhưng chỉ dám chơi tk nhỏ thôi. Vì vậy ổng mới show hàng, tính đường dạy học. Các bác có muốn học thì hãy nhìn xa 1 tí, tự hỏi khi học dc món này thì có thể chơi lớn dc k. Nếu k thì miễn, học làm gì phí thời gian. VÍ DỤ Mấy con EA martigale, bẫy giá thuộc loại này. Đánh vài trăm ĐÔ chơi cho vui thì dc, đố dám đánh lớn. Nghiên cứu kiểu gì đi nữa thì cũng dựa trên quá khứ trong khi tương lai là cái k đoán định dc.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 539 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,308 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên