[BO LIVE REAL VIDEOS] Từ 100$ đến 1000$ (8 ngày - Đã hoàn thành)

Em tưởng siêu nhân chỉ có trên film, đã ai gặp siêu nhân chưa?
Đây là kết quả sau 19 ngày của 1 cao thủ đánh giải trên IQ Option bạn nhé, vốn ban đầu là 100$.

Bỏ ra 20$ tiền thật để có 100$ tham dự, hiện nay ông này đã đánh lên hơn 4 triệu $ và tiền thưởng ông nhận được là hơn 2k $.

Chào bác. Em đã tập trade demo iqOption mảng Option hơn 7 tháng qua. Có lúc em trade từ 10.000$ đến 200.000$ trong tài khoản demo. Nhưng không hiểu vì lý do gì mà em trade mấy bữa nay cháy sạch tài khoản demo. Rất vui lòng được học hỏi ở anh nhiều điều. Anh có thể cho em xin theo học video. Cám ơn anh! Email của em: [email protected]

Chào bác. Em đã tập trade demo iqOption mảng Option hơn 7 tháng qua. Có lúc em trade từ 10.000$ đến 200.000$ trong tài khoản demo. Nhưng không hiểu vì lý do gì mà em trade mấy bữa nay cháy sạch tài khoản demo. Rất vui lòng được học hỏi ở anh nhiều điều. Anh có thể cho em xin theo học video. Cám ơn anh! Email của em: [email protected]
Bạn biết vì sao bạn thắng thì sẽ biết vì sao bạn thua nhé, còn nếu bạn ko biết thì bạn cầm đồng xu ra tung vui hơn đấy :) tin mình đi, trong thị trường tài chính mah trông đợi vào sự may mắn thì sự thất bại đang chờ bạn ở phía trước đấy nhé

Bạn biết vì sao bạn thắng thì sẽ biết vì sao bạn thua nhé, còn nếu bạn ko biết thì bạn cầm đồng xu ra tung vui hơn đấy :) tin mình đi, trong thị trường tài chính mah trông đợi vào sự may mắn thì sự thất bại đang chờ bạn ở phía trước đấy nhé
Cám ơn bác @Thợ Săn đã góp ý! Mình không viết nhật ký giao dịch. Nhiều lúc mình trade theo cảm tính. Có nhìn biểu đồ đường nhưng không chắc chắn lắm. Mình mới tìm hiểu về PTKT nhưng không biết theo trường phái nào cả, nhiều kiến thức hỗn tạp quá.

Cám ơn bác @Thợ Săn đã góp ý! Mình không viết nhật ký giao dịch. Nhiều lúc mình trade theo cảm tính. Có nhìn biểu đồ đường nhưng không chắc chắn lắm. Mình mới tìm hiểu về PTKT nhưng không biết theo trường phái nào cả, nhiều kiến thức hỗn tạp quá.
Theo ý kiến cá nhân mình thì nên học theo trường phái Price Action bạn nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 180 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 576 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 92 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,316 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 417 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên