Bỏ qua menu boot vào thẳng destop trên win 10

Thảo luận trong 'Tự Giới Thiệu Sản Phẩm - Dịch Vụ Dành Cho Trader' bắt đầu bởi matnguon.xyz, 11/12/2018.

1. Chào cả nhà ạ
    nhu tiêu đề, em là thành viên mới, mong mọi người chỉ giáo ạ. em đang dùng win 10, mỗi lần khởi động máy tính của em không vào thẳng destop mà ở màn hình menu boot, trước giờ em dùng win 7 quen rồi nên giờ sang win 10 em không biết bỏ qua menu boot trên win 10 thế nào, mong mọi người hướng dẫn ạ

ascontent.fhan2_3.fna.fbcdn.net_v_t1.0_9_47578467_5493709955357b093ead9f5578f97eaea7fa4eddafcc.

Sách hay cho anh em tham khảo:
    Mô Hình Biểu Đồ - Phương pháp Hiệu quả để Tìm kiếm Lợi nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
    Lưu
    ✅ [TraderViet Radio] Câu Chuyện Tình Buồn Của Người Trẻ Với Forex
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    Đang tải...
  2. ai giup e voi ạ

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
Công ty Fintech eToro
OlympTrade
LiteForex
Doo Prime
FXCM
Tickmill