Bot binary

Bot binary

Bot binary

Cao Danh

Member
12
1
Các bác có ai dùng bot trade bên binary có lợi nhuận thời gian dài chưa cho e động lực với? e cũng dùng bot test demo 2 tuần khá ổn, nhưng khi vào real e chạy được ngày đầu có lợi nhuận, ngày sau cháy luôn. Hình như là khi bot có lợi nhuận sẽ bị sàn nó để ý phải k mn?

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Bác nên bỏ ý định sài bot kiếm tiền. Vì sớm muộn nó cũng khiến bác cháy tk mà thôi. nó chơi martingale mà

Bác nên bỏ ý định sài bot kiếm tiền. Vì sớm muộn nó cũng khiến bác cháy tk mà thôi. nó chơi martingale mà
cảm ơn bác, mình cũng thấy vậy. martin cũng được mà nó chơi kiểu mình win nhiều sàn nó sẽ làm nhiễu Bot minhf là đi ak b

cảm ơn bác, mình cũng thấy vậy. martin cũng được mà nó chơi kiểu mình win nhiều sàn nó sẽ làm nhiễu Bot minhf là đi ak b
ko phải sàn nó làm nhiễu mà vốn dĩ thị trường nó là vậy. Có theo quy luật nào đâu. Có những lúc 20 nến liên tục là nến đỏ hoặc xanh. Ai nghĩ như vậy. Gặp chuỗi là chết thôi. Bot nó k có cảm nhận và đủ tầm bao quát lúc nào nên vào lệnh lúc nào nên dừng. Nó dựa vào các chỉ số mà

ko phải sàn nó làm nhiễu mà vốn dĩ thị trường nó là vậy. Có theo quy luật nào đâu. Có những lúc 20 nến liên tục là nến đỏ hoặc xanh. Ai nghĩ như vậy. Gặp chuỗi là chết thôi. Bot nó k có cảm nhận và đủ tầm bao quát lúc nào nên vào lệnh lúc nào nên dừng. Nó dựa vào các chỉ số mà
uh b, bỏ cuộc thôi. cũng mất 100$ mới tỉnh ra ak b

uh b, bỏ cuộc thôi. cũng mất 100$ mới tỉnh ra ak b
luyện tự mình chơi thôi bạn ạ. mất 100$ ăn thua gì. mình mất cỡ 3-4k giờ mới gọi là chập chững rút đc tiền lời ít ỏi từ BO. Nghề này ăn nhau ở kiên nhẫn và chờ đợi cơ hội đẹp theo pp của mình. tự tim pp cho mình thôi bạn

luyện tự mình chơi thôi bạn ạ. mất 100$ ăn thua gì. mình mất cỡ 3-4k giờ mới gọi là chập chững rút đc tiền lời ít ỏi từ BO. Nghề này ăn nhau ở kiên nhẫn và chờ đợi cơ hội đẹp theo pp của mình. tự tim pp cho mình thôi bạn
ak 100$ là bot đó thôi b. chứ đốt bên fx với bo này gần 200 củ rồi b ơi, chán nản. vẫn phải cố xem sao ak b

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên