Bot bynary.com có dấu hiệu gian lận, ae cẩn thận

Đúng vậy bạn, nó gần như là con át chủ bài trong trò BO này nhưng ý mình nói là nếu bạn chọn các tùy chọn lên xuống như thông thường thì mức Payout sẽ dao động từ 70% đến 90%, cá biệt có một vài thời điểm payout chỉ còn 55% (trừ các trường hợp quyền chọn khác có khả năng Payout đến vài trăm % mình không nói đến) thì cái vụ mà bạn Dương Quá nói nó nằm ở cái quyền chọn mang tên Chữ Số, trong đó bao gồm các mục con như chọn số cuối trùng khớp/không trùng khớp với số cuối cùng của giá HOẶC số chẵn/ số lẻ (riêng 2 thằng này 100% là hên xui chứ không có cái gọi là BOT hay chiến thuật gì ở đây cả).

Ví dụ: Bạn chọn số 1 là số không khớp với số cuối của giá và số cuối cùng của giá là 135.002 - 135.005 v.v... miễn sao là không phải là số 1 là bạn ăn được 1USD với vốn đầu tư là 10USD. Bạn ăn được 10 lần liên tiếp, bạn gỡ vốn, ăn 11 lần bạn lời 1USD, tỷ lệ thắng của quyền chọn này cực kỳ cao nhưng ko phải là tuyệt đối, nếu nó kéo 2 lệnh thua liên tiếp, nguy cơ cháy tài khoản là rất cao vì lệnh một bạn đã mất 10USD thì lệnh sau phải 100USD bạn mới gỡ được cho lệnh một, còn nếu không gấp lệnh thì bạn sẽ mãi mãi không bao giờ có lời hay thậm chí là bảo toàn vốn ở cái mục CHỮ SỐ này. Ngày trước mình không rành và tâm lý tham lam nên thấy họ show tài khoản toàn xanh là xanh thấy ham quá, bị dụ mua con bot 1.5tr và cháy 100USD chỉ trong 1 nốt nhạc. Số tiền 100USD ko phải là lớn với anh em trade nhưng với người công nhân như mình thì nó to ghê lắm.

Giờ thì có kn rồi nên chỉ giao dịch theo các PP có dính tới hỗ trợ/ kháng cự thôi vì thị trường này nó không theo quy tắt nào cả mà nằm ở tâm lý con người. Mà các mức hỗ trợ/ kháng cự là 2 chỉ báo rõ ràng nhất nói lên điều đó nên mình sống chết với 2 chỉ báo này, còn mấy PP khác thì NEXT vì nó chỉ được lúc này nhưng lúc khác thì không.

Ghi chú thêm: Đang trong giai đoạn mài mò học thuộc mô hình và hành động giá đã kết hợp nên trước mắt vẫn chưa có đồng lợi nhuận nào @(T~T)@

hi, đó là đánh kiểu digit match/differ phải theo dõi tỉ lệ xác suất con số cuối nó sẽ ra mà đánh nữa chứ không phải nhìn giá mà đoán số đánh bừa đâu . đánh kiểu này phải dùng bot cho nó nhanh chứ dùng tay chậm lắm . chịu khó tìm tòi thì sẽ hiểu sàn này dễ kiếm tiền hơn mấy sàn iq,olymp bây giờ vì nó đa dạng kiểu đanh . còn kiểu đánh higher/lower cũng khá hay
http://bit.ly/2C8e4kH có 2 bot đánh trend bạn test thử

View attachment 121541 View attachment 121542
hi, đó là đánh kiểu digit match/differ phải theo dõi tỉ lệ xác suất con số cuối nó sẽ ra mà đánh nữa chứ không phải nhìn giá mà đoán số đánh bừa đâu . đánh kiểu này phải dùng bot cho nó nhanh chứ dùng tay chậm lắm . chịu khó tìm tòi thì sẽ hiểu sàn này dễ kiếm tiền hơn mấy sàn iq,olymp bây giờ vì nó đa dạng kiểu đanh . còn kiểu đánh higher/lower cũng khá hay
http://bit.ly/2C8e4kH có 2 bot đánh trend bạn test thử
Cám ơn bạn nhưng mình không chơi BOT nữa, đang tập giao dịch tay để cảm nhận nến và hành động giá, lý do ư - vì lỡ một mai sàn này sập hay chơi xấu mình còn có kinh nghiệm chiến sàn khác chứ phó thác cho BOT thì thật sự đã thua ngay từ đầu rồi, mình hay vào TraderViet là vì thế, nếu vào đây mà còn dùng BOT thì phí phạm 2 chữ "TRADER"

Cảm ơn bạn đã chia sẻ những thông tin này trên diễn đàn. Mình nghĩ rằng mọi người nên đọc kỹ chủ đề này và suy nghĩ xem họ có muốn mạo hiểm giao dịch với nhà môi giới này hay không

Bác vào: https://github.com/binary-com. Tha hồ tìm hiểu. Chân tình với bác, dùng bot thì ngày kiếm tối đa 5 đồng thôi. Tuyệt đối không chạy bot quá 30p. Bác kiếm nhiều từ bot không được đâu. Tui dùng bot thấy có lời 3 đồng là stop ngay. Đủ cf thôi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 15 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 5 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 28 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên