1. Brexit: Tại sao Anh lại rời khỏi liên minh châu Âu? Lời giải thích với những hình minh họa đơn giản!

Brexit: Tại sao Anh lại rời khỏi liên minh châu Âu? Lời giải thích với những hình minh họa đơn giản!
    20/10/2019
    8,705 lượt xem
    Quyền lợi là a được chịch em. Trách nhiệm em có bầu a phải cưới em. A có chấp nhận không?
    Cô nào nói thế là tôi té ngay

Mạc An bài này.
  2. Mạc An

3. Mạc An
  4. 7,878
    24,972
    Ẩn dụ thế bác =)))

5. chứ chịch thì dc còn có bầu thì té ah, bác chưa kịp té thì mấy e đã té trc rồi, hehe

Mạc An bài này.
  6. Quyền và nghĩa vụ...=> đáp ứng đầy đủ .... là người ck tốt...chỉ muốn có quyền...không muốn làm nghĩa vụ là....thằng sở khanh.....kkk ở châu âu Pháp và Đức ....đang chia nhau đổ vỏ cho Anh...kkk

Mạc An bài này.
  7. Mạc An

8. Mạc An
  9. 7,878
    24,972
    Thực tế Anh cũng không có để lại hậu quả gì cho châu Âu, mà Anh lại gánh chịu một số thứ, cái vấn đề ở đây là Anh vẫn muốn một số đặc quyền thôi :D. Kiểu chỉ muốn yêu mà không muốn cưới vậy :D

10. Bài viết hay lắm ! Ít khi mà mình đọc hết 1 bài viết trên traderviet. Like mạnh

Mạc An bài này.
  11. Mạc An

12. Mạc An
  13. 7,878
    24,972
    Uồi, sao thế ạ? Các bác có thể cho mình xin lý do để anh em còn cải thiện :D

Quanbinh bài này.
  14. oh! I mắc cười cái hình hài hước của bác. mà ngồi cứ hoài mà người ta không hiểu mình đang cười cái gì ??? đên giờ này tối, mình cũng tính mở ra xem lại mấy cái hình này.:p
    thứ 2 là tại vì nó đúng với nhu cầu mình đang cần.

Mạc An bài này.
  15. Vậy là bạn không biết rùi......Anh đang còn nợ liên minh khá nhiều tiền nghĩa vụ đấy...và đang muốn xù ....kkkk

N.Tran.DiepDiepMạc An bài này.
  16. Mạc An

17. Mạc An
  18. 7,878
    24,972
    Ồ những vấn đề này mình chưa tìm hiểu đến :D

Bình luận mới nhất

• Goldnewsvn trong Video Clips 1,258 Xem / 34 Trả lời
  • markov trong Sách - Tài liệu 561 Xem / 13 Trả lời
  • Lam Duy Phuc trong Sách - Tài liệu 27,720 Xem / 52 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép