Broker BO uy tín 2018?

Broker BO uy tín 2018?

Broker BO uy tín 2018?

muker

Member
15
7
Chào các cụ,
Số là mình đang trade yên lành với Nadex thì vì 1 vài lý do mà mình không thể trade ở đây được nữa. Mình có tìm hiểu thêm trên mạng thì cũng chưa tìm ra broker nào thật sự tốt để an tâm trade. Nay lập topic mong các cụ giới thiệu cho mình 1 vài broker để mình tham khảo.
2 tiêu chí hàng đầu của mình là Withdrawal và broker manipulated ở mức chấp nhận được.
Cảm ơn các cụ trước.

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Chào các cụ,
Số là mình đang trade yên lành với Nadex thì vì 1 vài lý do mà mình không thể trade ở đây được nữa. Mình có tìm hiểu thêm trên mạng thì cũng chưa tìm ra broker nào thật sự tốt để an tâm trade. Nay lập topic mong các cụ giới thiệu cho mình 1 vài broker để mình tham khảo.
2 tiêu chí hàng đầu của mình là Withdrawal và broker manipulated ở mức chấp nhận được.
Cảm ơn các cụ trước.
Sao nghe bảo Nadex cấm người Việt mà ông vẫn chơi được nhỉ

Chào các cụ,
Cảm ơn các cụ trước.
Bác đk sàn Nadex kiểu gì hay vậy? Chỉ mình với, nghe nói sàn đó cấm ng Việt mà

https://bit.ly/2MFCnNT
Sàn hoạt động 20 năm rồi mà không tìm hiẻu , vô ba cái sàn mới hoạt động 3-4 năm làm chi
Thôi đừng lừa đảo nữa bạn hiền, bạn có biết là sàn đó bao nhiêu phốt làm giá rồi ko? Còn bạn đúng là ếch ngồi đáy giếng thùng rỗng kêu to, có niết là Nadex là sàn Bo uy tín nhất trên thế giới ko? Nó là sàn duy nhất đc cấp phép và hoạt động ở Mỹ, nơi có cơ quan quản lý tài nghiêm ngặt nhất trong giới tài chính

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 692 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,227 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 286 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên