Các bác cho em hỏi làm thế nào để chuyển 1 indicator từ khung thời gian lớn hơn vào chart khung nhỏ

Các bác cho em hỏi làm thế nào để chuyển 1 indicator từ khung thời gian lớn hơn vào chart khung nhỏ

Thien Cao Bang

Active Member
55
8
Chào các bác.!
Các bác cho em hỏi làm thế nào để chuyển 1 indicator từ khung thời gian lớn hơn vào chart khung nhỏ hơn ạ.
Ví dụ em đang trade khung M1 nhưng em cần chỉ báo VC indicator ở khung M5 để so sánh với VC indi ở khung M1 .Vậy em làm cách nào ạ? Cảm ơn các bác.

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
Chào các bác.!
Các bác cho em hỏi làm thế nào để chuyển 1 indicator từ khung thời gian lớn hơn vào chart khung nhỏ hơn ạ.
Ví dụ em đang trade khung M1 nhưng em cần chỉ báo VC indicator ở khung M5 để so sánh với VC indi ở khung M1 .Vậy em làm cách nào ạ? Cảm ơn các bác.
K có đâu bạn. Bạn mở 2 cửa sổ song song để xem thôi

K có đâu bạn. Bạn mở 2 cửa sổ song song để xem thôi
Vậy hả bác. Em trade BO và thấy cái ảnh này. Nên em cứ thắc mắc

Cái đó rõ ràng là lấy số liệu từ indicator & vẽ lại, cái này khác chứ bác, có thể là indicator đó nó có chức năng vẽ lại từ dữ liệu get từ M5, cái này phải code thôi bác ^^ chứ indicator nguyên gốc thì k làm đc
Vâng. thank bác. giờ thì em hiểu rồi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 472 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 574 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,749 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 77 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên