Các bác cho em hỏi một chút về MT4

pokervn2012

Active Member
213
162
Các bác cho em hỏi với, em đang dùng MT4 và có mở hơn 15 cặp tiền tệ ở khung time H1 để chạy EA, giờ em muốn mở một MT4 khác với cùng các cặp tiền tệ đấy, vậy có cách nào để save Template các cặp tiền tệ đấy sang MT4 khác không, tại chạy nhiều MT4 mà cứ phải tìm các cặp tiền tệ để mở thì mệt quá. Em dùng save Template thì không thấy save cả các cặp tiền tệ

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Các bác cho em hỏi với, em đang dùng MT4 và có mở hơn 15 cặp tiền tệ ở khung time H1 để chạy EA, giờ em muốn mở một MT4 khác với cùng các cặp tiền tệ đấy, vậy có cách nào để save Template các cặp tiền tệ đấy sang MT4 khác không, tại chạy nhiều MT4 mà cứ phải tìm các cặp tiền tệ để mở thì mệt quá. Em dùng save Template thì không thấy save cả các cặp tiền tệ
Được bác. Có điều 2 bên phải cùng symbol với nhau.
VD MT4 1 có symbol XAUUSD thì MT4 2 cũng phải vậy. Chứ cái 2 mà là GOLD hoặc GLD thì thua

Được bác. Có điều 2 bên phải cùng symbol với nhau.
VD MT4 1 có symbol XAUUSD thì MT4 2 cũng phải vậy. Chứ cái 2 mà là GOLD hoặc GLD thì thua

Không ý em là ở MT4 1 em có 10 cặp symbol EURUSD ... , em muốn copy 10 symbol này sang MT4 2, để ở bên MT4 2 em không phải tìm mở các cặp symbol này lần nữa, vì ngoài MT4 2 thì còn Mt4 3,4,5 nữa. Khi em mở MT4 2 ra thì đã mặc định mở các symbol giống MT4 1 rồi, bác có biết cách nào làm được việc đấy không

coppy hẳng một file MT4 mới từ file gốc ra mọi thứ trong file cũ đều có hết

sao bác mở nhiều thế làm j vậy? e chỉ mở 1 pm và giao giao dịch tối đa có 3 cặp 1 lúc. nghe bác mà e thấy chóng mặt quá!!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 740 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,242 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên