Các bác cho em hỏi về sàn eToro

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi Sheva85, 14/04/2019.

1. Cho em hỏi là sàn etoro này có uy tín không ạ. Trên 4rum mình có bác nào đã từng GD trên etoro cho em xin ý kiến đánh giá về sàn này, rút tiền có khó khắn không?

3 Thủ Thuật Giúp Nâng Tầm Khả Năng Phân Tích Của Trader
    Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này
    Tản Mạn Về Sóng Elliott
    4 Tư Duy Trading Đắt Xắt Ra Miếng Dành Cho Trader Mới
    3 Sự Thật Khắc Nghiệt Trong Trading
    Price Action Swing Trading Với Kênh Giá (Price Channels) Và Cách Bắt Con Sóng Dài - Tiếp Theo
    Cách Xác Định Setup (Thiết Lập) Giao Dịch Xác Suất Thắng Cao - Phần 2
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 02/12-06/12
    Đang tải...
  2. kevinng

kevinng

3,216
    10,799
    eToro uy tín, mình dùng paypal nạp rút nhanh chóng. Sau 1 năm họ bắt xác nhận lại giấy tờ để xác nhận tai khoản.
    Đây là sàn đầu tiên mình mở live account vì khi đó luoi tìm hiểu meta trader, dùng web platform cho tiên. Sau nghỉ sàn này vì spreads cao.
    eToro uu điểm dễ xài. Xây dựng như mạng Xh, có tính năng copy, tk chừng $200 là sử dụng được.
    Tóm lại dễ xài đồng nghĩa dễ mất tiền. Không có đồng tiền nào dễ dàng cả. Muốn có lợi nhuận thì phải chịu khó tìm hiểu. Cá nhân mình nghĩ eToro như quy đầu tư bạn bỏ vào đó $5000 và khg muốn mất thời gian (chỉ mất thời gian ban đầu để chọn nguồn theo) một năm sau quay lại lãi suất cao hơn ngân hàng. Mình khg dùng eToro để trade.

Bonmua bài này.
  3. Ở vn mình chưa thấy có gì nhưng bên nước ngoài thấy có nhiều người report thằng này scam quá. Tiện đây các bác có thể chia sẻ vài sàn uy tín được k ạ. E đang định làm 1 cái bên ic và 1 cái bên hotforex mọi người thấy có ổn không ạ?

4. mình ko chơi etoro, chỉ biết là giao diện rất khác mt4, đặt lệnh bằng tiền luôn chứ ko tính lot và phí rút tiền là 25$/lần

5. Bạn đã rút tiền lần nào chưa? Rút có được không? Etoro thấy gd trực quan dễ dùng, hàng hóa đa dạng nhưng có vài vụ thấy đăng trên web nước ngoài tố nó lừa đảo

6. Bonmua bài này.
  7. Ly Kha

Ly Kha

1
    1
    Cái bài này toàn Review TỐT cho Etoro mà, có thấy nói lừa đảo gì đâu

kevinng bài này.
  8. kevinng

kevinng

3,216
    10,799
    rút rồi, mình rút hết sạch (phí $25) vì khg chơi ở eToro nữa. eToro chẳng có gì lừa đảo hết. Mình khg chơi vì phí cao, spreads cao. Bạn search bất kì sàn nào + scam cũng có ra kết quả. Quan trọng bạn theo dõi nội dung tranh chấp đúng sai bên nào. Cứ search chung rồi nói vậy nghe chán quá.
    eToro loại sàn giao dịch về tính năng mạng xh có thể xếp hạng nhất. Vì copy lệnh rất đơn giản, tk nhỏ vẫn copy theo được. Truoc đây mình từng đọc 1 bài thống kê sàn nào % khách hàng có lợi nhuận thì eToro vào dạng top.

Bình luận mới nhất

• vĩnh0902 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 21,566 Xem / 1,323 Trả lời
  • Quanbinh trong Trao Đổi về Broker 3,485 Xem / 22 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM