Các bạn cho mình xin sàn fx chạy nến giống Iqoption ???

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi khangik, 29/12/2018.

1. Như tiêu đề, tại mình chơi bên iq quen rồi á, mà dùng mt4 của mấy sàn khác thấy nến lệch nhiều quá chơi k nổi. Ai biết broker nào cùng giá nến với iqoption thì chỉ mình với.
    Đa tạ. :))))))

Lưu
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    Đang tải...
  2. thử sàn xm xem bạn

3. sàn này giống hở bạn? spread thì thế nào bạn?

4. ủa bạn đánh BO mà để ý gì cái đó ! mình nhìn nến thấy cũng tương đối giống iq

5. thì bh chuyển sang đánh fx nè, chớ bo may rủi quá

6. Câu hỏi và nội dung comment tôi thấy không lan quyên gì với nhau cả, bạn hỏi sàn chạy nến same same iqoption (BO) xong lại để chuyển sang đánh fx. Nếu bạn cần broker uy tín để chơi fx thì có vài sàn để chọn, còn nếu hỏi sàn có nến same same thì XM là giống nhất, còn spread nó có lan quyên gì ở đây đâu?

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
Công ty Fintech eToro
EightCap
FBS
AETOS
Tickmill
OlympTrade
FT Markets
OctaFX