Cách bán hàng của C FX hay Si FX

sieucamap

Member
21
7
Gần đây tui liên tục nhân được điện thoại của một công ty môi giới là Ci FX - cũng không rõ nó là công ty nào nữa. Đã từ chối mấy lần và yêu cầu bên đó không gọi chào hàng nữa !
Hai nữa trade cũng là nghề tay trái, tui còn có công việc chính. Không hiểu ai dạy bọn nó gọi toàn giấc 9h-10h sáng là lúc tui giải quyết công việc.
Đỉnh điểm hôm nay là sale nữ số 0941301041, sau khi tui từ chối không nói chuyện vì đã bị làm phiền quá nhiều thì nó buông một câu cực kì mất dạy. "Em sẽ báo lên công ty để điều chỉnh danh sách cho bạn khác gọi cho anh !"
Không biết có nhân viên bên công ty cùi bắp này trên đây. Tui không đánh giá công ty qua hành động của 1 nhân viên, nhưng tui sẽ đánh giá quản lý vì đã không kiểm soát được những nhân viên như thế này !
aimages.rapgenius.com_29a44e87feda2f4ed4f6d399c1d6cf22.552x369x1.jpg

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
Gần đây tui liên tục nhân được điện thoại của một công ty môi giới là Ci FX - cũng không rõ nó là công ty nào nữa. Đã từ chối mấy lần và yêu cầu bên đó không gọi chào hàng nữa !
Hai nữa trade cũng là nghề tay trái, tui còn có công việc chính. Không hiểu ai dạy bọn nó gọi toàn giấc 9h-10h sáng là lúc tui giải quyết công việc.
Đỉnh điểm hôm nay là sale nữ số 0941301041, sau khi tui từ chối không nói chuyện vì đã bị làm phiền quá nhiều thì nó buông một câu cực kì mất dạy. "Em sẽ báo lên công ty để điều chỉnh danh sách cho bạn khác gọi cho anh !"
Không biết có nhân viên bên công ty cùi bắp này trên đây. Tui không đánh giá công ty qua hành động của 1 nhân viên, nhưng tui sẽ đánh giá quản lý vì đã không kiểm soát được những nhân viên như thế này !
View attachment 29491
Chào bạn . Mình hiện tại Pot bên SiiFX ( ko biết Siifx bên mình hay Ci khác). Tuy nhiên mình sẽ kiểm tra lại hệ thống bên mình về số đt của bạn về NV này.Xin lỗi vì sự bất tiện này. Đây là quá trình NV sale phải thực hiện thôi bạn. SiiFX là 1 sàn bên Anh và hoạt động tại lĩnh vực CFD quốc tế nhé bạn
Chúc bạn trade thành công!

Chào bạn . Mình hiện tại Pot bên SiiFX ( ko biết Siifx bên mình hay Ci khác). Tuy nhiên mình sẽ kiểm tra lại hệ thống bên mình về số đt của bạn về NV này.Xin lỗi vì sự bất tiện này. Đây là quá trình NV sale phải thực hiện thôi bạn. SiiFX là 1 sàn bên Anh và hoạt động tại lĩnh vực CFD quốc tế nhé bạn
Qua điện thoại mình chỉ nghe mang máng là Sii FX, và chào mời các sản phẩm phái sinh. Mình nhận rất nhiều cuộc từ bên này. Hiện tại mình không có nhu cầu nên lúc đầu chỉ lịch sự từ chối. Nhưng vài cuộc gọi lần đây đều gọi đúng lúc mình đang bận, và khi sáng nay mình yêu cầu là báo quản lý gỡ tên mình ra khỏi danh sách thì bạn sale đó nói câu đó bạn thấy có bực mình hay không !

Qua điện thoại mình chỉ nghe mang máng là Sii FX, và chào mời các sản phẩm phái sinh. Mình nhận rất nhiều cuộc từ bên này. Hiện tại mình không có nhu cầu nên lúc đầu chỉ lịch sự từ chối. Nhưng vài cuộc gọi lần đây đều gọi đúng lúc mình đang bận, và khi sáng nay mình yêu cầu là báo quản lý gỡ tên mình ra khỏi danh sách thì bạn sale đó nói câu đó bạn thấy có bực mình hay không !
ok mình hiểu tâm trạng của bạn. ^^ đang có việc bận trong người mà có người làm việc ai cũng khó chịu chứ ko riêng cá nhân ai. Để mình kiểm tra lại bạn nhé

Bạn ơi ! Sao bên bạn cứ gọi quài vậy ! Cứu mình coi, mình làm về luật á. Một lần nữa thì đừng trách mình kiện nhau ra tòa ấy !

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,487 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 66 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 412 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,100 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên