Cách đào bitcoin miễn phí hàng ngày phổ biến nhất hiện nay

TraderViet Crypto

Editor
Trial mod
3,509
9,121
Tuy giá của Bitcoin hiện nay có giảm, nhưng sức hút của nó vẫn còn rất lớn trong thị trường tiền điện tử, và cách kiếm Bitcoin cũng vậy, nhất là cách đào bitcoin free. Vì vậy, hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách đào bitcoin free hàng ngày, đó là sử dụng các các trang đào bitcoin online miễn phí. Dưới đây là một số trang đào Bitcoin miễn phí uy tín nhất hiện nay. Sau đó bạn có thể dần dần, đợi khi nào giá cao thì bán.

Trước khi đi vào bài hướng dẫn đào bitcoin free bạn cần chuẩn bị cho mình một cái ví bitcoin để sau khi kiếm được btc sẽ chuyển về ví bitcoin của mình tiện cho việc sử dụng sau này. Hiện nay, có 2 trang cho phép tạo ví bitcoin miễn phí uy tín nhất là BlockchainCoinbase, nếu bạn chưa biêt cách tạo thì có thể xem 2 bài hướng dẫn dưới đây nhé.

Khi bạn đã tạo được ví để lưu trữ, giao dịch bitcoin rồi thì bây giờ bắt đầu kiếm bitcoin với các trang web cho phép đào free nhé. Dưới đây là danh sách trang web đào bitcoin miễn phí 2019 uy tín, tốt nhất để kiếm btc hàng ngày.

Lưu ý: Các trang đào bitcoin dạng online tiềm ẩn rất nhiều rủi ro, cũng như bị scam rất nhiều. Bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi quyết định nạp tiền và đầu tư. Mình chỉ giới thiệu một số trang tiêu biểu và nổi tiếng hiện nay. Nhưng không khuyên các bạn đầu tư vào lĩnh vực này. Hãy tìm hiểu kĩ các rủi ro trước khi nạp tiền vào đầu tư.

Nếu thật sự muốn đào Bitcoin hãy tìm hiểu và đầu tư mua máy đào Bitcoin. Tìm hiểu thêm về trâu xanh, trâu đỏ, ASIC để quản lý được tài sản của mình. Không nên đầu tư vào các dạng đào Bitcoin online.

Những trang đào Bitcoin miễn phí uy tín

Sau đây, chúng tôi xin giới thiệu với các bạn một số trang đào bitcoin miễn phí bằng hình thức quay số & xem quảng cáo. Những trang này xác định trước là sẽ không kiếm quá được nhiều đâu nhưng nếu bạn muốn tăng thêm thu nhập vào thời gian rảnh thì có thể kiếm thêm cũng được.

FreeBitcoin

Bước 1: Đăng ký tài khoản FreeBitcoin: https://freebitco.in
Sau đó bạn nhập email => mật khẩu => mã Captcha => SIGN UP. Phần Your Referrer thì để trống cũng được nhé

Bước 2: Kiếm Bitcoin miễn phí

Sau khi đăng ký, bạn kéo xuống se đến phần như trên hình. Tích vào ô tôi không phải là người máy => ROLL.

Bạn sẽ nhận được một con số ngẫu nhiên. Số càng lớn thì lượng BTC bạn nhận được sẽ càng nhiều. Nếu may mắn bạn sẽ nhận được tới 0.031 BTC đó. Cứ 60 phút thì bạn sẽ được quay 1 lần.

Tích vào ô Play sound when timer runs out để nhận thông báo bằng âm thanh khi hết 60 phút.

Bước 3: Rút tiền

Khi bạn có đủ 0.0003 BTC thì bạn có thể rút về ví bitcoin của mình.

Đầu tiên, thì bạn cần cập nhật ví BTC tại mục PROFILE nhé. Khi nào có đủ tiền thì bạn vào mục WITHDRAW để rút tiền về.

Có 3 cách để rút tiền nhưng mình thường đặt rút tự động (Auto Withdraw). Tức là cứ khi nào có đủ 0.0003 trang Freebitcoin này sẽ tự động chuyển về cho mình.

Dailyfreebits

Bước 1: Đăng ký tài khoản Dailyfreebits: http://dailyfreebits.com/

Ở trang này việc đăng ký tài khoản rất đơn giản. Bạn chỉ cần nhập địa chỉ ví bitcoin vào và bấm GO.

Bước 2: Kiếm bitcoin miễn phí

Bạn tích vào ô Tôi không phải là người máy => Claim. Bạn sẽ nhận được ngẫu nhiên từ 5 – 1200 Satoshi.

Bước 3: Rút tiền

Bạn sẽ cần có tối thiểu 100.000 Satoshi để yêu cầu rút tiền. Để rút tiền thì bạn chỉ cần bấm vào Cash out all.

(còn tiếp)

Nguồn: Blogtienao

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 136 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 452 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,407 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 602 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên