Cách mua, bán và trữ Iota - Đồng tiền đang nóng nhất giới Crypto hiện nay

Mình có tạo tk bitfinex. Nhưng tạo ví BTC IOTA chưa có được.
Mình "Click to generate address" thì xuất hiện thông báo "The Bitcoin watchonly daemon is restarting, please come back in a few minutes". Mà đợi qua giờ ko có địa chỉ nào đc tạo ra. Mình làm 5 7 lần gì đó. Bro nào giúp mình với
Cái này là do Bitfinex quá tải thôi, bác cứ chờ hoặc sử dụng sàn giao dịch khác nhé, Binance đăng ký dễ dàng với không cần xác minh danh tính

Làm sao đặt stoploss take profit trong margin của sàn Bitfinex vậy mọi người? Vd mình đặt 1 lệnh margin sell 1btc thì đặt sl tp như thế nào? Xin cảm ơn!
Margin mình không trade nhiều nhưng mà hình như ko có lệnh take profit như bên Forex trong đó đâu bác, chỉ có lệnh cắt lỗ thôi, mình thường dùng trailing stop và đóng lệnh bằng tay. Cách sử dụng trailing là bác set mức USD cách mức giá hiện tại xong để giá chạy, khi giá tăng thì trailing stop chạy theo giá, còn khi giá giảm đụng trailing stop thì nó đóng lệnh lại

Hi, Mình chuyển btc từ Reminato sang ví bên Bitfinex thì làm thế nào chuyển lên sàng để giao dịch vậy bạn?

Hi, Mình chuyển btc từ Reminato sang ví bên Bitfinex thì làm thế nào chuyển lên sàng để giao dịch vậy bạn?
Bác qua bên sàn Bitfinex, sau khi đăng nhập thì ở kế bên mục wallet có vài cái button ( sr bác e quên tên rồi mà h đang ở cty không vào dc ) , ở đó bác sẽ thấy địa chỉ ví btc của mình. bác vào remitano ( or địa chỉ ví chứa btc) điền địa chỉ ví trên bitfinex vào là btc của bác sẽ được chuyển qua sàn bitfinex, sau đó bác muốn trade qua cặp nào thì trade thôi. ( đặt lệnh limit sẽ ít tốn phí hơn )

Bác qua bên sàn Bitfinex, sau khi đăng nhập thì ở kế bên mục wallet có vài cái button ( sr bác e quên tên rồi mà h đang ở cty không vào dc ) , ở đó bác sẽ thấy địa chỉ ví btc của mình. bác vào remitano ( or địa chỉ ví chứa btc) điền địa chỉ ví trên bitfinex vào là btc của bác sẽ được chuyển qua sàn bitfinex, sau đó bác muốn trade qua cặp nào thì trade thôi. ( đặt lệnh limit sẽ ít tốn phí hơn )
Có trong ví bên Bifinex rồi nhưng trade thì nó báo ko có btc!
Như thế là sao vậy bác?

Bạn hướng dẫn thêm về cách rút tiền từ sàn về tk được không? Thẻ Paypal hay ngân hàng trong nước đều được. Cảm ơn nhiều!!!

Mình cũng muốn tham giá sàn mà nó yêu cầu mã giới thiệu. Bác cho mình mã giới thiệu của bác được không?
mình không để ý vụ ref này lắm vì cũng không thấy phần link ref trong tài khoản. hình như không cần link ref đâu. lúc nhập captra xác thực nó có thanh trượt thì chú ý ghép o xếp hình phía trên vào đúng chỗ thôi. Nạp tiền vào thì có mấy cách. mua ETH, Mua USDT hoặc BTC hay bất cứ loại tiền nào mà trong đó sàn có giao dịch. Cứ vào phần deposite nó có ví nào thì có thể nạp bằng loại đó. Tại VN mình nếu tiện nhất và tỷ giá quy đổi tốt nhất nên mua USDT chuyển vào giao dịch có thể lợi hơn.

mình chưa rút và qui đổi về tiền VND vì hiện chưa có nhu cầu đấy. Tuy nhiên mình tìm hiểu và biết cách quy đổi nếu cần như sau.:
KHi bạn muốn quy đổi sang tiền VND.
1. Giao dịch gặp trực tiếp với người mua và trao đổi tiền trao cháo múc (cái này tùy duyên gặp dc hay không)
2. Nếu đồng coin mình đang nắm giữ dễ chuyển đổi (BTC, ETH, USDT, LTC, NEO và có các sàn ở VN thu mua thì chuyển qua các sàn đó để bán lấy VNĐ. Một số trang như REMITANO, Chimcugay.com, và một số sàn tại vn khác, thường dùng VCB để giao dịch.
3. Nếu bạn muốn rút coin về ví của mình để trữ thì chuyển từ ví của sàn về ví của mình thôi

mình chưa rút và qui đổi về tiền VND vì hiện chưa có nhu cầu đấy. Tuy nhiên mình tìm hiểu và biết cách quy đổi nếu cần như sau.:
KHi bạn muốn quy đổi sang tiền VND.
1. Giao dịch gặp trực tiếp với người mua và trao đổi tiền trao cháo múc (cái này tùy duyên gặp dc hay không)
2. Nếu đồng coin mình đang nắm giữ dễ chuyển đổi (BTC, ETH, USDT, LTC, NEO và có các sàn ở VN thu mua thì chuyển qua các sàn đó để bán lấy VNĐ. Một số trang như REMITANO, Chimcugay.com, và một số sàn tại vn khác, thường dùng VCB để giao dịch.
3. Nếu bạn muốn rút coin về ví của mình để trữ thì chuyển từ ví của sàn về ví của mình thôi
Mình đang chơi nhập môn thôi, mới đăng ký binance ver lên LV2 10p là xong, ko biết sàn có yên tâm không nữa chứ chả thấy DDos Protect j cả, mấy sàn lớn nó bảo mật ghê lắm. Cũng hy vọng sàn nó đầu tư bảo mật.
À mà bạn cho hỏi sao USDT tỷ giá nó cao hơn USD zư vậy, là do nhu cầu hay sao mình nghĩ nó phải chênh 1 ít so với USD chứ đằng này chênh tới 3k mấy VND

@Pan bác cho e hỏi cái ví iota cùi bắp mà bác nói có phải là GUI Light Wallet không bác ?

Xin lỗi vì hơi lạc đề nhưng có bác nào biết cách chuyển etc từ ví này qua ví khác trên cùng sàn Bifinex không giúp e với ạ? E cảm ơn
Please!!!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,470 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên