1. Cách Tư Duy Và Giao Dịch Như Một Nhà Vô Địch Đầu Tư Chứng Khoán - Học từ Phù Thủy Mark Minervini

Cách Tư Duy Và Giao Dịch Như Một Nhà Vô Địch Đầu Tư Chứng Khoán - Học từ Phù Thủy Mark Minervini
    28/02/2018
    37,605 lượt xem
    sonnu

sonnu

127
    72
    tìm được thớt thì đã hết sách :(, anyway em đã đặt cục gạch; khi nào có sách bác @DuongHuy hú em với nhé

2. Hiện tại còn sách không bác Mr Dương Huy ?

3. DuongHuy

4. DuongHuy
  5. 16,753
    95,820
    sạch sẽ rồi bác

6. sonnu

sonnu

127
    72
    có ETA khi nào có sách ko bác? năm ngoái mua quyển "Phương pháp mới giao dịch để kiếm sống" từ bác đọc hay quá, em đọc đi đọc lại 3 lần rồi. Quyển này thấy nội dung hay như vậy mà ko được đọc thì thấy khó chịu lắm :D

buyOrsell bài này.
  7. DuongHuy

8. DuongHuy
  9. 16,753
    95,820
    Không bác ơi. Có thông tin gì thì tôi update sau nhé

10. bác ơi bác đọc 3 lần rồi ạ. e thèm đọc vài lần lắm bác share cho e với ạ huhu

11. Anh ơi, bao giờ thì có sách nữa. Em chưa kịp đặt mua đã hết r .

12. Bác huy ơi sao lâu có sách quá vậy

13. leole

leole

10
    5
    Đăng ký rồi mà chưa thấy tin nhắn xác nhận đâu bạn @DuongHuy oi

14. đã từng đọc cuốn này bản tiếng anh, công nhận hay, người có kinh nghiệm cho mình cách tuw duy khác về phân tích kĩ thuật. Mà khuyến khích các bác học xong ít nhất lớp cơ bản trader việt để có thể hiểu các vấn đề trong sách.

15. Mình đã oder 1 quyển khi nào có thì nhận. tks bác @Duong Huy

16. Em đặt rồi tin nhắn bảo confirm qua Traderviet hay qua rin nhắn đây bác Huy.

DuongHuy bài này.
  17. Đã bác nào đọc xong sách chưa tổng kết cho anh em cái, già rồi ngại đọc quá

DuongHuy bài này.
  18. Vừa nhận sách xong, mới xem qua thì khá ổn nhưng sách lại bị lỗi font chữ ở tất cả các tiêu đề từ đầu đến cuối luôn đọc hơi khó chịu chút, may là nó chỉ bị ở đó chứ phần nội dung chính thì không sao.
    Bên xuất bản phải xem chỉnh lại đi nhá!
    2018-07-06 10.13.54.

DuongHuy bài này.
  19. DuongHuy

20. DuongHuy
  21. 16,753
    95,820
    TraderViet Store sẽ nhắn cho bác

22. Bỏ 15u mua cuốn trading for living và nạp 15u lên sàn fx. Bao giờ lãi 15u từ kiến thức trong sách sẽ mua tiếp nhé admin. Vừa chốt lệnh tuần này xong. Lãi 2 u tròn. Hehe. Chắc còn lâu mới mua được sách. Admin cỗ vũ tinh thần cái coi :)

23. Để mình chụp ảnh thành ebook gửi cho nhé

24. sách nội dung đọc được 20 trang nhưng chữ quá nhỏ đọc rất khó khăn đã vậy còn in giấy Couch'C loại bóng - nếu in được bằng giấy Bible paper loại ngà ngà rất dễ đọc

DuongHuy bài này.
  25. DuongHuy

26. DuongHuy
  27. 16,753
    95,820
    Sẽ góp ý với bên xuất bản bác ạ

28. sao mình đặt sách lâu rồi mà không nhận được?

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
GKFXPrime
BDSwiss Group
Infinox Capital Ltd.
FXCM
EightCap
SMInvest
FBS
AETOS