Cách xem sàn nào lừa đảo. Không xem có ngày mất tiền

HungerTrader

Active Member
855
2,382
Hello các bạn,

Số lượng sàn (broker) ngày nay nhiều như cá ngoài biển. Để xem 1 sàn nào đó có đáng bỏ tiền vào hay ko thì có nhiều cách xem tùy kinh nghiệm của mỗi trader.

Hôm nay tôi giới thiệu 1 cách. Đó là:

-Vào trang web : http://www.forexpeacearmy.com/

Bạn sẽ thấy nó hiện ra cái ô để tra cứu sàn

Giả sử muốn xem FXCM thì sau khi gõ chữ fxcm vào cái ô đó thì nó sẽ hiện ra gợi ý để chúng ta chỉ đích xác sàn muốn xem. Ở đây là fxcm.com nên bạn click chọn nó.
Bạn sẽ thấy:

Nhìn như vầy thì FXCM ok.

Giả sử cần xem Ironfx thì cũng làm tương tự thì sẽ thấy

Nguyên chữ SCAM (lừa đảo) to chà bá luôn.

TRÁNH NGAY CHO LÀNH.

Đây là 1 tính năng mới và đang ở giai đoạn hoàn thiện của www.forexpeacearmy.com/.
Trước giờ nó vốn là chỗ để trader lên tố sàn và sàn giải quyết cho trader.

Có thể nó ko phải lúc nào cũng đúng nhưng là 1 thông tin đáng để lưu ý trước khi deposit.

Đọc thêm:

>> Top broker có giấy phép đang hoạt động tại Việt Nam

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ông anh mình cũng từng giới thiệu cho mình website này. AD rất uy tín và thề là sẽ bảo vệ traders. nghe nói có 1 số sàn muốn đập ông AD nhưng không đập nổi.

cho em hơi các bác ơi,cái sàn prutoncapital.com ấy. Em ko biết sàn đó như nào,nhưng khi vào nhóm của ib sàn đó,thì đa số dụ bạn EA thôi,Em cũng muốn tham gia vì có thằng bạn thân nó cũng ở đó,em xin vài phút ý kiến của anh chị em ạ.Cảm ơn các anh chị em

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên