Cảm ơn ANH Dtd, người anh em trader bí ẩn

đã xem video full khóa học mất phí của Blockchain Dream,đúng là xem xong phí time xem. ko biết các cụ đi học về đã kiếm đc chiệu $ chưa?. thấy vào đây quảng cáo,pr nhiều lắm: nào là người anh bí ẩn này,ông anh trà sữa này,ông anh bí mật nài :p:p:p

Comment trên Youtube toàn thấy khen không, mấy cái bình luận tiêu cực ông chặn hết, mình thử bình luận rồi nhưng không thấy hiển thị lên. Thôi thì họ làm Youtube đầu tư thời gian, công sức, kiến thức giúp người mới đúng là tốt thật nhưng cái giá bỏ ra để mua khóa học thì mình không thể ngửi nổi
Nói chung ai cũng có lựạ chọn, còn khóa học 50M thì nên cân nhắc, khóa học nâng cao của ông này giá 5M, 15M như đợt trước thì có vẻ ổn, chứ đẩy lên 50M thì mình nghĩ giá trị không tới

đã xem video full khóa học mất phí của Blockchain Dream,đúng là xem xong phí time xem. ko biết các cụ đi học về đã kiếm đc chiệu $ chưa?. thấy vào đây quảng cáo,pr nhiều lắm: nào là người anh bí ẩn này,ông anh trà sữa này,ông anh bí mật nài :p:p:p
Ông này truyền tải lý thuyết thì OK, vì toàn khóa học toàn lý thuyết, như kiểu tổng hợp lý thuyết, còn thực chiến thế nào thì chưa rõ. Còn khóa học Price Action của Quy Vu thấy chưa ổn.

Ông này truyền tải lý thuyết thì OK, vì toàn khóa học toàn lý thuyết, như kiểu tổng hợp lý thuyết, còn thực chiến thế nào thì chưa rõ. Còn khóa học Price Action của Quy Vu thấy chưa ổn.
Trong bộ video thì nghĩ quy Vu là người tốt, cuối cùng cũng thả con tép bắt con tôm đúng quy trình, tóm lại toàn nói lý thuyết suông, còn để biết cách vào lệnh kiếm được tiền sau khóa học của quy vu thì nằm mơ, cháy khét lẹt dài dài, quy vu đã kiếm được tiền trên Forex chưa mà đòi dạy ai, tôi dám chắc đấy. Cuối cùng cũng lùa gà, tôi thất vọng thật sự, tôi cũng học 2 khóa cậu ấy 10 bài nâng cao và 4 bài Price Action vừa nghe vừa buồn ngủ mà ko được kết quả gì vẫn cháy nhu thường, dạy học viên nhưng chưa bao giờ dám vào thực chiến toàn dạy trên nến quá khứ trẻ con tiểu học nó cũng dạy được. Tóm lại tội các bạn vội tin và thần tượng quy vu nhưng con người ấy không như cái mồm bạn quy vu thốt ra. Lừa đảo.

Trong bộ video thì nghĩ quy Vu là người tốt, cuối cùng cũng thả con tép bắt con tôm đúng quy trình, tóm lại toàn nói lý thuyết suông, còn để biết cách vào lệnh kiếm được tiền sau khóa học của quy vu thì nằm mơ, cháy khét lẹt dài dài, quy vu đã kiếm được tiền trên Forex chưa mà đòi dạy ai, tôi dám chắc đấy. Cuối cùng cũng lùa gà, tôi thất vọng thật sự, tôi cũng học 2 khóa cậu ấy 10 bài nâng cao và 4 bài Price Action vừa nghe vừa buồn ngủ mà ko được kết quả gì vẫn cháy nhu thường, dạy học viên nhưng chưa bao giờ dám vào thực chiến toàn dạy trên nến quá khứ trẻ con tiểu học nó cũng dạy được. Tóm lại tội các bạn vội tin và thần tượng quy vu nhưng con người ấy không như cái mồm bạn quy vu thốt ra. Lừa đảo.
Trước đây cháu xem rất nhiều video của Blockchain Dream liên quan đến forex rồi, thì thấy cũng tốt nhưng để mà so sánh thì lượng kiến thức không bằng video của Nhật Hoài !!!! Người tốt kẻ xấu chẳng ai có thể biết được đâu cô ạ!! cô thấy tốt, cô bỏ tiền đi học thì phải chấp nhận rủi ro mà cô nhận được chứ!!!! cháy tài khoản???? "tôi cũng học 2 khóa cậu ấy 10 bài nâng cao và 4 bài Price Action vừa nghe vừa buồn ngủ mà ko được kết quả gì vẫn cháy nhu thường" cô học theo trend à :3, ba mẹ dặn đổ lỗi là không tốt, thôi cô quay về tự mày mò đi học giống cháu đi thôi!!

Mình vừa mất 10k, bạn có thể cho mình liên lạc với bạn được ko? để xin tư vấn vài điều. hoang mang quá bạn ơi.
Tư vấn gì bác cứ trao đổi, ae ở đây ai chả bị mk nó vả cho te tua rồi. Bác mất 10k chắc cũng ngộ ra dc nhiều thứ. Lời khuyên là đừng dại mà trả thù mk. Cứ để tg cho nguôi ngoai đi.

Aidza, bài học đầu tiên phải thông qua là hãy chịu trách nhiệm với quyết định của mình chứ đừng đổ tại, đổ bị - tiên trách kỷ hậu trách nhân.
Thông qua bài học này thì coi như là tốt nghiệp tiểu học, chặng đường còn dài (cấp 2, 3, đại học, thạc sĩ, tiến sĩ,...) mà các bác cũng biết mà: đại học còn thất nghiệp sml nên cứ hãy chăm chỉ học + thực chiến (vừa học vừa làm) là cách tốt nhất!

em thay đổi cách suy nghĩ của mình á ! có vài điều em học từ anh ấy mà em thấy rất hay. em không còn suy nghĩ chụp giựt nữa ! ảnh từng nói "các quỹ đầu tư, họ đầu tư theo tháng, theo quý chứ đâu tư trong 1 ngày. Hãy nhìn xa hơn để coi bức tranh toàn cảnh. chỉ sử dụng nến 1h để tối ưu hóa 1 lệnh thôi"
Bạn trade lâu chưa vậy bạn , mình mới bắt đầu thì nên bắt đầu ntn vậy bạn , mong được bạn chia sẻ

T thấy khóa học của anh Quý hay đấy chứ. Nó làm t nhận ra được nhiều thứ hơn.ít ra thì cũng biết được cái thế nào là " chờ đợi". Còn những người học mà bảo không học được gì là những người " học cho có", học mà không để cái " tâm" của mình vào bài học. Vậy thì bạn chẳng học được cái gì là đúng rồi. Nếu quay về trước đây vài năm thì tìm kiếm trên youtube các bạn có tìm được kênh nào bài bản như Blockchain dream ko.Năm vừa rồi mới mọc nên nhiều kênh youtube và phương pháp truyền thụ kiến thức mới của khác thôi. Còn các bạn bảo dạy thực chiến. Tôi dám chắc với các bạn rằng phải đến 90% người học viên nếu thầy dạy thực chiến là chỉ chăm chăm vào lệnh, mà chẳng cần biết thầy nói cái gì. Chỉ cần biết mỗi cái Entry, mà có khi lại còn All in cũng nên. Còn cái kiểu thực chiến của mấy anh IB sàn để ăn vài Pip đấy thì đầy

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 30 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên