Cần các bạn tư vấn dùm nên nạp tối đa bao nhiêu $ vào 1 sàn?

Đừng bỏ tiền vào nhiều sàn bởi vì họ biết bạn sẽ bị rối và rồi cũng dồn cục lại thôi.

Bỏ vài trăm đô chơi thôi.
Đòn bẩy có thằng lên đến 1000 mà.

Quan trọng là bạn có thắng hay không ?
Quan trọng là bạn có kiến thức về ngành này ko ?

Nên nhớ
Tiền trên sàn không còn là tiền nữa.
Đừng lãng phí.

Broker ngon theo mình
Vợ mình là IC, XM là mẹ mình , PEP là con gái mình.

Chúc bạn may mắn!

Xem thêm chi tiết: https://youtu.be/QOhP3ZMvAow

Chào các bác,
Em newbie, các bác cho em hỏi, em muốn mở 1 tài khoản real để test khoảng 100$ thì mở ở sàn nào được nhỉ. tks all

bác thử nghĩ xem : liệu ông nào có 500k nạp vào để trade tài khoản real thì ông ấy có thời gian để mà ngày ngày tháng tháng comment dạo , với chém gió dạo quanh năm suốt tháng trên đây không cơ chứ :))))
Chuẩn quá, không ai TK 500k$ mà rảnh ngồi viết comment đâu. Mình nghĩ ông bạn này chắc 500K$ demo :D

Chuẩn quá, không ai TK 500k$ mà rảnh ngồi viết comment đâu. Mình nghĩ ông bạn này chắc 500K$ demo :D
nhìn cho mở mắt ra nhé

nhìn cho mở mắt ra nhé
View attachment 70257

Bác muốn người khác được mở mắt thì mang cái ảnh vô nghĩa ấy ra để làm cái gì ? Nếu ông nào muốn lùa gà thì "Photoshop hân hạnh tài trợ chương trình này" được ngay thôi mà.

Nếu có làm hàng được thì chỉ có thể làm cho các bạn newbie tin sái cổ được thôi !!!

Bác cho anh em mở rộng tầm mắt bằng cách cho pass view của đủ 5 sàn mà bác mở ra chứng minh lời bác nói bên trên đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác muốn người khác được mở mắt thì mang cái ảnh vô nghĩa ấy ra để làm cái gì ? Nếu ông nào muốn lùa gà thì "Photoshop hân hạnh tài trợ chương trình này" được ngay thôi mà.

Nếu có làm hàng được thì chỉ cho các bạn newbie tin sái cổ được thôi !!!

Bác cho anh em mở rộng tầm mắt bằng cách cho pass view của đủ 5 sàn mà bác mở ra chứng minh lời bác nói bên trên đi.
mình k rãnh, mình xạo lol đó, pts đó, đừng tin

Bạn nào newbie thì chịu khó tìm kiếm thông tin trước, mấy vấn đề này tìm hiểu dễ mà, cái nào ko tìm được hẵng hỏi.
Cứ lập mấy topic hỏi vu vơ kiểu này xong chỉ thành chỗ mọi người ném đá nhau.

Bạn nào newbie thì chịu khó tìm kiếm thông tin trước, mấy vấn đề này tìm hiểu dễ mà, cái nào ko tìm được hẵng hỏi.
Cứ lập mấy topic hỏi vu vơ kiểu này xong chỉ thành chỗ mọi người ném đá nhau.

xin nói với bạn là mình là chủ topic nha, mình còn ko quan tâm thì bạn đừng nên quan tâm đến chuyện nhà người ta, tôi ở trước đã nói rồi, xem những thành phần này là tàn hình rồi, còn bạn muốn chứng tỏ mình là có kiến thức thì vui lòng đừng quan tâm tới những thành phần đó nha, cứ trả lời chủ đề như những bạn trước mình sẽ cảm ơn, trong diễn đàn thì những thành phần này rất nhiều, anh em trong diễn đàn là như anh em trong nhà, có gì ko biết thì hỏi thôi, cho diễn đàn có bài viết cho đọc vui, nếu tất cả kiến thức đều ghi ra để tra là có thì nên viết blog thôi, ko nên tạo diễn đàn ra làm gì, hay bạn cũng chỉ vô thể hiện bạn ko phải newbie thì vui lòng next, thay vì bạn trả lời dài dòng vậy thì trả lời ngắn gọn nên hay ko nên thôi là được rồi. mình chỉ trả lời bạn 1 bài này thôi nha, đừng đấu đá khẩu chiến với tôi, tôi sẽ ko quan tâm nha.

xin nói với bạn là mình là chủ topic nha, mình còn ko quan tâm thì bạn đừng nên quan tâm đến chuyện nhà người ta, tôi ở trước đã nói rồi, xem những thành phần này là tàn hình rồi, còn bạn muốn chứng tỏ mình là có kiến thức thì vui lòng đừng quan tâm tới những thành phần đó nha, cứ trả lời chủ đề như những bạn trước mình sẽ cảm ơn, trong diễn đàn thì những thành phần này rất nhiều, hay bạn cũng chỉ vô thể hiện bạn ko phải newbie thì vui lòng next, thay vì bạn trả lời dài dòng vậy thì trả lời ngắn gọn nên hay ko nên thôi là được rồi. mình chỉ trả lời bạn 1 bài này thôi nha, đừng đấu đá khẩu chiến với tôi, tôi sẽ ko quan tâm nha.
thứ 1, Những vấn đề như thế này rất dễ tìm hiểu, hãy cố gắng bỏ chút thời gian tìm hiểu, hoặc hỏi trong 1 topic nào đó, đừng có suốt ngày mở topic hỏi mấy câu vớ vẩn, người trả lời thì ít mà vào cãi nhau, ném đá nhau là nhiều. Người ta bỏ công sức tạo dựng 1 cái diễn đàn cho mọi người chia sẻ, học hỏi, Bạn lên diễn đàn học hỏi, tìm hiểu... được lợi từ diễn đàn thì cũng nên có ý thức giữ gìn diễn đàn 1 chút. Thử tưởng tượng hàng ngày vài nghìn người lên diễn đàn ông nào cũng như bạn thì diễn đàn nó có thành bãi rác ko.
Thứ 2 : Mình nói trên tinh thần nhắc nhở góp ý lịch sự, ko phải gây sự hay thể hiện, đừng có chụp mũ rồi văng bậy vào mặt người khác nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn có thể cho mình biết sàn nào ko phải market maker ko? mình ko có kinh nghiệm, chỉ biết chia nhỏ nhiều sàn ra thôi, quơ đại thôi, hiện giờ mình đang trade các sàn sau đây: pepperstone, icmarket, fxcm, exness, fxtm, fbs, oanda, thickmill, thinkmarket, hotforex, fxpro.
Nghe lạ nhỉ? trước giờ chưa nghe sàn Thickmill bao giờ??? ko lẽ có hàng fake?? mình chỉ biết là Tickmill thôi,.

đồng thắc mắc với chủ thớt, nhưng chưa có cmt nào trả lời đúng trọng tâm...so sad

bạn có thể cho mình biết sàn nào ko phải market maker ko? mình ko có kinh nghiệm, chỉ biết chia nhỏ nhiều sàn ra thôi, quơ đại thôi, hiện giờ mình đang trade các sàn sau đây: pepperstone, icmarket, fxcm, exness, fxtm, fbs, oanda, thickmill, thinkmarket, hotforex, fxpro.

Bạn có account tại sàn Oanda hả? Nạp rút ở sàn này như thế nào bạn?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 584 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,221 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 488 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên