Cần các bạn tư vấn dùm nên nạp tối đa bao nhiêu $ vào 1 sàn?

dukascopy hình như ko có mt4, mình chơi bằng EA nên ko chơi sàn này được, cũng nghe sàn này nỗi tiếng
Dukascopy có phần mềm riêng bác nhé .Bác vào APP store tải về. Phần mềm Duskascopy tệ lắm.Bị đơ vào những ngày có tin mạnh như Brexit. Nó treo lơ lửng. E cũng sắp chết vào cái ngày mà tin Brexit của GU 280 pip. Cũng hên e còn 1 tài khoản bên Tickmill bù lại. Nếu k e chết queo rồi.

bạn có thể cho mình biết sàn nào ko phải market maker ko? mình ko có kinh nghiệm, chỉ biết chia nhỏ nhiều sàn ra thôi, quơ đại thôi, hiện giờ mình đang trade các sàn sau đây: pepperstone, icmarket, fxcm, exness, fxtm, fbs, oanda, thickmill, thinkmarket, hotforex, fxpro.
bạn có thể tham khảo sàn XM , 1 sàn cực kỳ tay to trên thế giới .

Bác đang trade dukascopy ạ, bác cho em hỏi nạp bằng thẻ thì mất 2% cho sàn, ngoài ra có mất phí cho bank việt nam ko ạ? em cảm ơn
Mình nạp bằng thẻ tín dụng của ngân hàng nào thì bạn xem phí chuyển đổi ngoại tệ của ngân hàng đó thôi, thường từ 2 đến 4% thì phải.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 4 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,252 Xem / 84 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 672 Xem / 34 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,152 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 288 Xem / 31 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên