[ cần giúp đỡ ] Em newbie cần hỗ trợ mua và cài VPS, copy lệnh trên mql5

Thảo luận trong 'Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator' bắt đầu bởi dk16022407, 07/04/2019.

1. Dear các bác,

Như tiêu đề em là newbie cần hỗ trợ mua và cài VPS, copy lệnh trên mql5

về VPS : em có 50$ trên Vultr.com nhưng không rõ cách mua và cài đặt... hixxx

về copy trên MQL5 : các bác cho e hỏi nếu copy thì có thể chỉnh size lệnh theo người ta không, ví dụ ngta đánh 0.1 lot thì em chỉ đánh 0.05 hoặc ít hơn... em không giỏi anh văn mà đọc thì hiểu sơ sơ là theo % vốn với ngta .....các bác nào pro chỉ em với, em ở hcm nếu các bác có nhã hứng giúp đỡ em xin 1 chân ạ

Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này - Tiếp Theo
    10 Bài Học Mà Nial Fuller - Bậc Thầy Price Action Học Được Trong 18 Năm Giao Dịch Của Mình
    Phỏng vấn Paul Rotter - Huyền thoại trader giao dịch scalping 100 lệnh/ngày
    Chỉ Báo RSI (Relative Strength Index) Và Hướng Dẫn Các Ứng Dụng Cao Cấp Của RSI
    3 Bước Trở Thành Trader Có Kỷ Luật
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 02/12-06/12
    Price Action Swing Trading Với Kênh Giá (Price Channels) Và Cách Bắt Con Sóng Dài - Tiếp Theo
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 16/12 - 20/12
    Đang tải...
  2. vlxx.tv

vlxx.tv

90
    51
  3. bài này chuyên về vps nhưng cái e đang hỏi là cài để chạy copy trên mt4 á bác, e đang thắc mắc chỗ
    Bước 2 – Server Type : Chọn hệ điều hành chạy trên VPS

vì lúc e mua thử cái CentOS thì mở remote destop connection thì khi connect báo lỗi không có kết nối j á.....

4. MT4 bạn vào mục Options, Signal, dòng Use nomore than. tại đây bạn đặt được tỷ lệ % sử dụng số tiền tài khoản để copy lệnh. bạn dùng tk demo thử cho an toàn 1 vài lệnh rồi hẵng dùng thật. Tuy nhiên khuyên bạn cần hết sức thận trọng khi copy vì nhiều tk kết quả tốt nhưng rất ảo. nhất là với kiểu giao dịch mà lệnh của họ ko có SL thì nên tránh xa.

5. kevinng

kevinng

3,230
    10,841
    phải xài vps Win server, cài MT4 vào chứ? Cá nhân mình xài đang free dịch vụ của Google cloud.

dương quá bài này.
  6. Mình cũng giống như bạn đang copy lệnh trên mql5. Cũng ở sg, mình có thể gặp nhau để chia sẻ được không bạn

7. kevinng

kevinng

3,230
    10,841
    google: how to create a free VPS on Google cloud for MT4 EAs

8. Hỗ trợ các bạn copytrade giữa các tài khoản MT4 trên VPS .Hỗ trợ tất cả các sàn

Copy 1 tài khoản MT4 :7.9$/tháng
    Copy 2 tài khoản MT4:15$/tháng

9. ib mình giao lưu bác ơi

Bình luận mới nhất

• Levuong trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 1,327 Xem / 9 Trả lời
  • Sumo Nguyễn trong Chuyện bên lề 416 Xem / 16 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    EightCap
    SMInvest