[ cần giúp đỡ ] Em newbie cần hỗ trợ mua và cài VPS, copy lệnh trên mql5

Thảo luận trong 'Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator' bắt đầu bởi dk16022407, 07/04/2019.

1. Dear các bác,

Như tiêu đề em là newbie cần hỗ trợ mua và cài VPS, copy lệnh trên mql5

về VPS : em có 50$ trên Vultr.com nhưng không rõ cách mua và cài đặt... hixxx

về copy trên MQL5 : các bác cho e hỏi nếu copy thì có thể chỉnh size lệnh theo người ta không, ví dụ ngta đánh 0.1 lot thì em chỉ đánh 0.05 hoặc ít hơn... em không giỏi anh văn mà đọc thì hiểu sơ sơ là theo % vốn với ngta .....các bác nào pro chỉ em với, em ở hcm nếu các bác có nhã hứng giúp đỡ em xin 1 chân ạ

Lưu
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    Đang tải...
  2. vlxx.tv

vlxx.tv

90
    49
  3. bài này chuyên về vps nhưng cái e đang hỏi là cài để chạy copy trên mt4 á bác, e đang thắc mắc chỗ
    Bước 2 – Server Type : Chọn hệ điều hành chạy trên VPS

vì lúc e mua thử cái CentOS thì mở remote destop connection thì khi connect báo lỗi không có kết nối j á.....

4. MT4 bạn vào mục Options, Signal, dòng Use nomore than. tại đây bạn đặt được tỷ lệ % sử dụng số tiền tài khoản để copy lệnh. bạn dùng tk demo thử cho an toàn 1 vài lệnh rồi hẵng dùng thật. Tuy nhiên khuyên bạn cần hết sức thận trọng khi copy vì nhiều tk kết quả tốt nhưng rất ảo. nhất là với kiểu giao dịch mà lệnh của họ ko có SL thì nên tránh xa.

5. kevinng

kevinng

4,934
    16,867
    phải xài vps Win server, cài MT4 vào chứ? Cá nhân mình xài đang free dịch vụ của Google cloud.

dương quá bài này.
  6. Mình cũng giống như bạn đang copy lệnh trên mql5. Cũng ở sg, mình có thể gặp nhau để chia sẻ được không bạn

7. kevinng

kevinng

4,934
    16,867
    google: how to create a free VPS on Google cloud for MT4 EAs

8. Hỗ trợ các bạn copytrade giữa các tài khoản MT4 trên VPS .Hỗ trợ tất cả các sàn

Copy 1 tài khoản MT4 :7.9$/tháng
    Copy 2 tài khoản MT4:15$/tháng

9. ib mình giao lưu bác ơi

Bình luận mới nhất

• vĩnh0902 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 139,440 Xem / 5,683 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Doo Prime
    LiteForex
    FT Markets
    OlympTrade
    Tickmill
    AETOS
    FBS
    Capstone