Cẩn thận sàn GKFXPrime

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi hoangvu1989, 25/04/2019.

1. Dear All ,đây là lần đầu tiên mình lên mạng bóc phốt chứ mình không thích bốc phốt ai ,nhưng đúng là ức chế vcl cái sàn GKFX các bạn ạ
    Mọi người đánh giá dịch vụ bên đó như thế nào , mình nạp 1200 usd vào xem thử cho biết , đúng là mất tiền ngu các bạn ạ.
    Kĩ thuật trong giờ làm thì gọi liên tục không được , chỉ lệnh thì lúc mình đang thua hỏi có stop loss hay sao gọi liên tục cũng không được,mặc dù thấy online , làm mình không biết sao phải sl hơn 300 usd (bày sai thì thua không nói ,mà gọi hỏi tư vấn nên cắt lỗ lại không bắt máy làm bực mình)
    Mình nghĩ dịch vụ chán nên muốn rút không chơi nữa , kĩ thuật gọi lại kêu chị hứa chăm sóc em tốt hơn ,hứa gỡ lại em 200 usd , mình nhẹ dạ cả tin tiếp tục nữa ,sau đó lại cần thì gọi điện không bắt máy ,đến giờ hơn 1 tuần rồi không online luôn .Bây giờ mình làm thủ tục rút tiền hơn 1 tuần số tiền còn lại vẫn chưa được .
    Mọi người có ai rút được tiền bên GKFX chưa ,mình gọi nhiều cuộc không bắt máy luôn .Giờ mình quyết không giao dịch sàn này nữa nên chỉ thua tầm 500 usd .Hôm qua có đứa nào gọi vào kêu anh đánh hết số tiền còn lại mua cổ phiếu Uber nữa chứ ,vcl. Sàn này có lừa đảo không mọi người

Các file đính kèm:

Xem thêm
    6 Kỹ Năng Price Action Trader Phải Thành Thục
    ĐỪNG Làm Các Điều Này Khi Trade Price Action!!!
    5 Câu Nói Thường Nghe Từ Các Trader Mới Vào Nghề
    NLP (Lập Trình Ngôn Ngữ Tư Duy) Có Phải Là Chén Thánh Trading Hay Không?
    Top 10 Cuốn Sách Về Price Action Nổi Tiếng Nhất
    Câu Chuyện Về Đòn Bẩy Trong Trading - Con Dao Hay Vũ Khí Của Trader?
    Tỷ Lệ Fibonacci Và Sóng Elliott - Phần 1: Sóng Đẩy
    Một ngày giao dịch Price Action của Nhật Hoài diễn ra như thế nào?
    Đang tải...
  2. Inbox trên diễn đàn ra sao bác ,cho em thông tin zalo với , mình vẫn chưa rút được tiền

3. GKFX Prime có lừa đảo không thì không biết như đội ngũ kỹ thuật tư vấn hỗ trợ không giúp được khách hàng giảm rủi ro mà vì nôn nóng kiếm hoa hồng, spread ,vv thúc khách hàng vào lệnh giao dịch bất chấp rủi ro , nhiều người mới đã dính bẫy bảo hiểm, bù lỗ, hỗ trợ giao dịch có lời... của GKFX Prime

4. Mình cũng bị y hệt ad nhé. Chán sàn này cực, cho lệnh người mới chơi nhưng ko chỉ cách SL ntn, tới lúc gần cháy thì bảo nạp thêm để duy trì. Sàn này chỉ cho 1 điểm, tệ. Rút tiền thì cầu cả 2 tuần, mình gọi bên kỹ thuật, cứ bảo đợi đợi, bực quá mình email thẳng cho bên trụ sở của nó luôn, mới được giải quyết. Xem hình bên dưới nhé.

upload_2019-4-25_10-21-53.

5. Tôi có theo dõi sàn này! Quảng cáo trên fb rất mạnh, nhưng đội hỗ trợ kém, cũng có mở mấy khóa đào tạo online nhưng thấy trình độ ptkt ko ổn, nói là đăng ký tặng sách gì đó, tôi thử mà cứ loanh quanh, ko gửi email tặng sách....Làm ko giống quảng cáo nên không thèm nhìn nữa!
    Mà mấy con Zời cứ gạ mua cổ phiếu này nọ, chỉ biết mời chào người ta vào tiền, chả thấy nói gì đến rủi ro, y như đa cấp!

6. Bác cho em xin cái email trụ sở với ,mình gửi mail cho trụ sở nó luôn

7. Vì mấy đồng hoa hồng mà chúng nó nhẫn tâm xui trẻ con ăn cứt gà sét. Thật đáng sợ!

8. Có 1 cách đơn giản nhất, bác lên văn phòng nó, khu Sala gì đó, quậy 1 tăng, là nó giải quyết ngay. :)

Mình gọi nói thẳng là mình ko chơi nữa, đề nghị mày giúp anh tạo cái lệnh widthdraw và tk ngân lượng, nó bảo ok, chừng mấy ngày ... đó, mình sốt ruột, vì lên website rút nó cứ báo chưa tạo, vậy mà youtube của sàn hướng dẫn lại k nói rõ chỗ này. KT cứ bảo bên trụ sở đang xem xét, chờ tới lượt. Mình chờ cả 1 tuần, tức vler. Tức quá email trụ sở luôn, chiều hôm đó nó báo ok. Email đây bác :
    Support_Prime <support@gkfxprime.com>

upload_2019-4-25_10-29-36.

9. . Bao nhiêu sàn nước ngoài ko chơi, chơi với mấy ông sàn VN làm cái gì

10. Thanks bác nhiều

11. hồi đó mà gặp bác sớm, thì đâu có nv :) . Gà mờ bị híp dâm. Haha

12. Mình ở Nha Trang , nếu ở Sài Gòn là vào quậy nát văn phòng nó rồi

13. kevinng

kevinng

2,973
    9,952
    Sàn chủ trương lợi nhuận, chia hoa hồng cho IB cao, nên tụi nó cứ dắt người vào chơi chứ trình độ đâu mà tư vấn.
    Giờ cứ hình dung ra bọn môi giới mà kiếm được hoa hồng cao là môi giới bất động sản. Mấy em trẻ trung, năng động sở lởi, trình độ về đầu tư nhà đất cao hơn người cầm trong tay vài tỷ đi mua không mà tư vấn đầu tư này nọ. Nhiệm vụ tụi môi giới là cung cấp thông tin thôi, nhưng mình còn phải xác minh lại, không có cửa nó tư vấn về đầu tư cho khách hàng. Khách hàng phải tự có chiến lược mà đánh nghe tụi nó mà chết.

14. Có bác nào chơi bên sàn Natureforex chưa ạ? Nó có phải sàn VN k ạ?

15. NF cũng hoạt động lâu rồi mặc dù không có chứng chỉ có giá trị nào, Nghe nói họ trả tiền cũng nhanh. Tôi không tham gia vì Spread va Swap của họ Super cao, khó đánh thắng lắm.

16. Năm rồi mình có trade cfd trên sàn này, cũng bth mà ta.

17. Sàn này đâu phải của VN đâu bác

18. Có rất nhiều bài viết hay về GKFXPRIME ở trong diễn đàn này mà sao bác không tham khảo .Một trong các nick đăng đàn là Pho Duc Nam có vẻ là thủ lĩnh của GKFXPRIME đó , bác cứ gặp thẳng thủ lĩnh mà phản hồi thôi

19. Vâng e thấy spread cao thật, cũng muốn đổi sàn mà chưa biết sàn nào hay

20. kĩ thuật bên GK cho khách giao dịch mà khách thắng để khách rút tiền là thằng kĩ thuật bị đè đầu ra chửi với trừ lương nhé các bác

Bình luận mới nhất

• Luuvanhung trong Sách - Tài liệu 7,425 Xem / 32 Trả lời
  • longgun trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 27,636 Xem / 205 Trả lời
  • anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 10,822 Xem / 613 Trả lời
  • longgun trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 17,141 Xem / 230 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    Forex4you
    FXTM
    Tickmill
    OlympTrade
    OctaFX