Cẩn thận sàn GKFXPrime

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi hoangvu1989, 25/04/2019.

1. forexgialai bài này.
  2. ăn biết bao nhiêu tiền quảng cáo bác ơi :v :v đứng đầu bảng luôn kia :))

Tuấn Phương bài này.
  3. Thê giới này nó nguy hiểm quá bác ơiii

4. phải sửa là " BROKER ĐỨNG ĐẦU LÀM CHO KHÁCH CHÁY "

5. Các bác có tố cáo thì thu thập hình ảnh tin nhắn zalo, video hội thảo, ghi âm cuộc gọi với nhân viên rồi nhờ 1 tờ báo uy tín nào đó. Chứ nhờ báo Thanh Niên thì cũng bằng không thôi. Trước nó mua viết bài trên đấy vài chục triệu 1 bài, các bác sao nhiều tiền bằng nó???

Còn những gì nó trả lời trên topic này hoàn toàn đúng, vì toàn điều hiển nhiên, không đúng sao được. Chứ nó không hề nói đến vấn đề chúng nó đào tạo nhân viên thế nào, kịch bản ra sao thể lùa những người mới. Các bác phải là người trực tiếp thấy chúng nó đào tạo nhân viên mới thấy THỐI NÁT như thế nào !

Mấy thằng diễn giả cũng chẳng biết quái gì đâu, chúng nó khôn lắm. Show tài khoản lớn các thứ nhưng không phải của chúng nó. Biết thị trường này không kiếm được tiền nên chúng nó chỉ đi dạy với đào tạo kiếm tiền thôi.

Chỉnh sửa cuối: 12/06/2019
    forexgialai bài này.
  6. Từ ngày topic này trở nên sôi động thì tần suất GKFXPrime gọi điện chèo kéo giảm hẳn luôn.

7. vậy hả bác, sao bác nhận định được vậy

8. Thì hồi cuối tháng 4 đầu tháng 5 tuần nào Tớ cũng được 1~2 bạn bên GKFXPrime gọi dụ mua chứng khoán Quốc tế. Gần 10 ngày nay vắng bóng luôn.

9. Các bác giao dịch bên GKFXprime rồi cho em hỏi nếu loại trừ vấn đề về tư vấn ra thì bên này an toàn vốn có ổn ko ?
    E có ông anh giao dịch bên này được 1 thời gian sau đó rút hết vốn để chuyển sàn thì nhân viên kỹ thuật gây khó dễ các kiểu để không thể rút vốn (Kiểu như không đẩy lệnh rút tiền của Khách vào và để thành lệnh chờ đó). May là ổng làm ầm lên mới rút được.

10. Sàn này nếu đánh vàng, forex thì nên chọn tk ECN, đánh cổ phiếu và chỉ số tốt. Nạp rút tiền cũng rõ ràng. Nếu không phải vì vấn đề gần như cả hệ thống của nó toàn lũ thối nát bòn rút của người khác để chia nhau hoa hồng thì giao dịch ở đây rất ổn. Còn trường hợp của ông anh bác, nó làm khó bởi vì chưa vặt đủ lông mà anh bác đã đòi chạy rồi. Thân !

hoangphuong6899 bài này.
  11. mình trade cũng nhiều chỗ, sàn này cũng kinh qua rồi, thì giờ bỏ qua hết mấy cái phốt đó thì MT4 nó ổn định, k có trượt giá hay lỗi giá, mà mấy cái đó là cái mình sợ nhất, rút tiền qua ngân lượng cũng như nhau thôi, tóm lại có tiền nhiều thì nên trade ở GK để được ưu đãi, ít tiền qua IC thôi

wildnesshoangphuong6899 bài này.
  12. chắc thấy bác k thơm nên bỏ r =)))

diamond319 bài này.
  13. Tất cả các sàn uy tín em đã trade hết rồi, và giờ dừng lại ở FXTM, forextime, khuyến nghị các bác trade sàn đó, làm lệnh rút tiền từ 12h trưa qua ngân lượng 14h qua tk vietcombank 16h mất tổng 2 bước khoảng 4-6h. Em ko pr cho sàn nhá, đó là kinh nghiệm xương máu đã trade nhiều sàn khác.

Hoàng Viết Tấn bài này.
  14. chơi copy trade sàn này bác thấy sao ?

15. Đệt! Lại vừa bị GKFXPrime gọi điện khủng bố xong. Tôi thấy GKFXPrime tiếp tục dụ gà và tổ chức lớp học.

16. số của bác nằm trong danh sách khách hàng tiềm năng rồi :))

17. Đang ngủ trưa bọn nó gọi thấy số lạ mình Reject vậy mà chúng nó gọi lại tiếp phá tan giấc ngủ. Cho vào blacklist rồi nhưng ít hôm lại có một người khác.

18. Có bác nào trade trên sàn Hotforex không ạ, cho mình xin ý kiến với.

19. hết đứa này đến đứa khác thôi bạn mình cũng bị hoài đây :( cả nghìn đứa sale mà

diamond319 bài này.
  20. Chào các bác

Chỉnh sửa cuối: 21/06/2019 lúc 17:28

Bình luận mới nhất

• longtrader trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 3,344 Xem / 90 Trả lời
  • talu trong Hoạt động TraderViet 21 Xem / 1 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...