Cần tool hoặc indicator đặt 2 lệnh chờ buy/ sell cùng lúc

Thảo luận trong 'Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator' bắt đầu bởi boylogat, 17/10/16.

1. boylogat

boylogat

như tiêu đề, e cần tìm 1 indicator hoặc tool có chức năng là chỉ cần bấm 1 nút là có thể thực hiện đồng thời cùng lúc 2 lênh chờ buy/sell, có tp/sl luôn. ai có e xin hậu tạ nhiều ạ.

Đang tải...
  2. Khánh Trình

Khánh Trình

Bạn cho mình hỏi 2 lệnh chờ buy/sell ý bạn là loại lệnh stop order hay limit order?

3. boylogat

boylogat

ý mình là khi thị trường có xu hướng tăng thì mình sẽ nhấn nút đặt lệnh buy_stop và sell_limit cùng 1 thời điểm. ngược lai, khi thị trường giảm mình sẽ đặt lệnh sell_stop và buy_limit cùng 1 thời điểm. vậy tool này sẽ có 2 nút là buy_stop_sell_limit và sell_stop_buy_limit. tùy vào xu hướng của thị trường mà mình sẽ sử dụng 1 trong 2 nút này và nó sẽ đặt sẵn sl/tp, giá trị pip do mình tự đặt. xin hỏi có tool nào như vậy ko hoăc có ai code được ko e xin trả phí ạ.

4. Khánh Trình

Khánh Trình

Ngày mai, mình up cho bạn vài tool thử xem nhé. Các tool nay đa số đều free, chỉ yêu cầu bạn nên demo một thời gian để biết cách sử dụng. Thân! :)

Danh Duc, taiforex and boylogat like this.
  5. fx9327

fx9327

Tặng bạn ea vừa code xong.

Các file đính kèm:

6. boylogat

boylogat

thank b, để tối về test thử

7. Dang

Dang

ea đặt lệnh buy sell cùng 1 lúc ngay giá hiện tại mà không phải lệnh chờ kg ạ. mà set được sl và tp

Đang tải...