Cần tư vấn giải đáp

Cần tư vấn giải đáp

Cần tư vấn giải đáp

canhnv149

3
1
Chào mọi người,
Mình là lính mới,mình có tạo ví trên Blockchain, khi đăng nhập vào nó báo như file đính kèm

ALERT: INCREASED NETWORK TRAFFIC
The Bitcoin network is currently experiencing record usage, resulting in longer confirmation times and higher miner’s fees for transactions. Transactions are likely to be more expensive and/or take longer to complete and additional fees go directly to miners

Mọi người giải thích giúp mình với được ko ạ.
Thanks.

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
nó báo là bạn rất may mắn trúng 1 phần quà là 2 bitcoin, chuẩn bị thủ tục nhận giải

Chào mọi người,
Mình là lính mới,mình có tạo ví trên Blockchain, khi đăng nhập vào nó báo như file đính kèm

ALERT: INCREASED NETWORK TRAFFIC
The Bitcoin network is currently experiencing record usage, resulting in longer confirmation times and higher miner’s fees for transactions. Transactions are likely to be more expensive and/or take longer to complete and additional fees go directly to miners

Mọi người giải thích giúp mình với được ko ạ.
Thanks.
Đại ý là xác nhận, giao dịch lâu hơn, phí lớn hơn do lượng truy cập lớn

Chào các bạn cho mình hỏi sàn giao dịch exness có uy tín ko nếu ko thì mình nên chọn sàn nào vì mới chơi nên ko rành xin các bạn giúp dở cảm ơn ạ!
cá nhân mình sau khi tham khảo một số bài review thì sàn exness là chuẩn rồi đó bạn, một trong những sàn uy tín, tụi tây trade trên sàn này rất nhiều. Mình cũng đang trade trên sàn này mặc dù có mở kha khá tài khoản ở các sàn khác.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 194 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 964 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,248 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,312 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 336 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên