Cần ý kiến của các đại cao thủ

gauscor

Member
20
8
Chuyện là em vừa mới tậu được con Dashboard EA. Nhình chung thì nguyên lý tự động vào lệnh cũng khá đơn giản chạy trên khung M15.

- Lệnh Buy được mở khi thỏa mãn nhu cầu:
+ Bid ratio: >80%
+ Relative Strength: 7
+B/S ratio: 4.5
- Lệnh Sell được mở khi thỏa mãn nhu cầu:
+ Bid ratio: <7%
+ Relative Strength: -7
+B/S ratio: -4.5
Mỗi lệnh sẽ auto TP: 10pips/SL: 20pips rất phù hợp cho những tính đồ scalping
==> Cao thủ nào đã dùng qua hoặc có suy nghĩ hay xin cho em ý kiến về con EA này. Để không làm mất time test demo. Nếu EA hay thì chiến real luôn kiếm tiền chi tết :D

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách Giao Dịch Thực Chiến của Trader Chuyên Nghiệp

Bộ sách tổng hợp những phương pháp giao dịch hiệu quả cao của những Trader chuyên nghiệp
Chỉnh sửa lần cuối:
cứ làm cái demo test 1-2 tháng xong tính tiếp, gấp gáp làm gì, còn tiền là còn cơ hội.
Xác xuất để may mắn sở hữu 1 EA làm ra tiền là vô cùng thấp.

Các Bác cho em hỏi : Em trade FXCM thấy MT4 nó cứ đứng suốt không vào lệnh được cứ phải tắt mở MT4 liên tục (nó chỉ vào ra lệnh được khoảng 15 giây khi vừa mở MT4 rồi treo) là làm sao ?!. Sau đó em đành sử dụng trading Station thì chạy tốt nhưng em không rành phần mền này nhất là em thấy cái strategy dashboard này ( hình dưới đây) không hiểu nó ntn mong các bác chỉ giáo ạ!!!

Đính kèm

124.3 KB · Xem: 3
Các Bác cho em hỏi : Em trade FXCM thấy MT4 nó cứ đứng suốt không vào lệnh được cứ phải tắt mở MT4 liên tục (nó chỉ vào ra lệnh được khoảng 15 giây khi vừa mở MT4 rồi treo) là làm sao ?!. Sau đó em đành sử dụng trading Station thì chạy tốt nhưng em không rành phần mền này nhất là em thấy cái strategy dashboard này ( hình dưới đây) không hiểu nó ntn mong các bác chỉ giáo ạ!!!
Bạn thử vào Webterminal của mql5 xem có trade được bình thường hay không. https://www.mql5.com/en/trading

Chat với support nó hỏi đi, biết đâu nó chuyển tk qua server khác sẽ bớt bị lỗi
Hoặc bạn mở 1 tk real 0 usd với 1 broker khác thử xem có hiện tượng này không. Nếu có thì có thể do lỗi đường truyền

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 8 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 6 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,368 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 253 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,115 Xem / 41 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên