Cảnh báo - BTC sẽ quay về cái máng lợn!

Trader vô danh

Active Member
50
89
Chào các bác,

Cả thế giới đang rất hưng phấn với đợt up trend lần này của BTC. Nhưng hãy coi chừng... BTC sẽ quay về cái máng lợn!

Có 3 mốc quan trọng mà BTC sẽ đối mặt với cản rất mạnh ở ngưỡng 7.5k; 10k và 15k.

Nó sẽ... SML khi lên đến vùng đó :)

Take care!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Cám ơn chủ thớt. 6K cũng đã từng là một tượng đài hỗ trợ của năm 2018, nay đã bị phá. Do đó với BTC thì ko có gì là ko thể. Tuy nhiên đường đến 7K5, 10K, 15K còn xa lắm

Chủ thớt có phân tích gì không, ném lên cho ae xem với chứ thuyết âm mưu như này e hơi nghi ngờ

Bác dự kiểu này giống kiểu "ai rồi cũng chết" ấy :D

Khoa học đã phát hiện ra một sự thật hết sức hãi hùng: trước khi chết, trong quá khứ lúc còn sống tử nhân đều từng uống nước.
Từ đó đưa ra kết luận rằng: nước rất nguy hiểm, ai uống nước rồi cũng sẽ chết! :D

Chủ thớt có phân tích gì không, ném lên cho ae xem với chứ thuyết âm mưu như này e hơi nghi ngờ

Em có nói gì đi nữa thì cũng chỉ là lý lẽ để bảo vệ quan điểm của mình thôi. Chắc gì đã đồng quan điểm với bác chắc gì bác đã bác đã tin?

Có lẽ bác tham khảo nhận định của đệ tử em, bác sẽ thấy thuyết phục hơn. Nói thật là cả thế giới này, em chưa từng thấy có ai nhận định chính xác được như vậy.

Ngày 13/12/17: Dự BTC sẽ rơi tự do SAU ngày 18/12/2017:
https://www.otofun.net/threads/tien...-lai-cua-chung.1262575/page-130#post-38461547

Ngày 17/12/18: Bốc bát họ mua tiền ảo:
Giá lúc đó:
BTC: $3.280
ETH: $86.00
LTC: $27.00

https://www.otofun.net/threads/lam-giau-voi-tien-ao.1424056/page-2#post-44456649

Đính kèm

46.9 KB · Xem: 2
Cốc cốc cốc...
Canh ba lạnh giá, trời hanh vật khô, cẩn thận củi lửa...

Cốc cốc cốc...

Cốc cốc cốc...

atvc_invdn_com.akamaized.net_data_tvc_e8f7148298259435fafb0b1ce77e6562.png

https://invst.ly/ox2e7

Rõ ràng là thị trường tiền ảo đang có biến động theo hướng tiêu cực. Khi nó tăng thì mọi người mua vào rất nhiều. Khiến thị trường rơi vào tình trạng quá mua, và đó là lúc nó giảm xuống. Bạn không cần là người tinh ý để nhận ra điều này

Em nói thật, đoán được thì chẳng ngồi đây mà phán đâu ạ.
Giá nó đi theo thị trường theo xu hướng và cả tâm lý.
Đi lên sẽ có đi xuống, trừ phi cả thị trường phủ định nó thì nó về 0

Chào các bác,

Cả thế giới đang rất hưng phấn với đợt up trend lần này của BTC. Nhưng hãy coi chừng... BTC sẽ quay về cái máng lợn!

Có 3 mốc quan trọng mà BTC sẽ đối mặt với cản rất mạnh ở ngưỡng 7.5k; 10k và 15k.

Nó sẽ... SML khi lên đến vùng đó :)

Take care!

Toang thật rồi ông giáo ạ!...

Rõ ràng là thị trường tiền ảo đang có biến động theo hướng tiêu cực. Khi nó tăng thì mọi người mua vào rất nhiều. Khiến thị trường rơi vào tình trạng quá mua, và đó là lúc nó giảm xuống. Bạn không cần là người tinh ý để nhận ra điều này

Em nói thật, đoán được thì chẳng ngồi đây mà phán đâu ạ.
Giá nó đi theo thị trường theo xu hướng và cả tâm lý.
Đi lên sẽ có đi xuống
, trừ phi cả thị trường phủ định nó thì nó về 0

Chuẩn... không cần chỉnh :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 15 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 5 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 28 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên