Cảnh báo Hoang Manh Cuong - Keendy - treo đầu dê bán thịt chó

vh.tung

Active Member
289
171
Xin phép admin e đăng cái report cho đỡ tức
E đã từng học khóa học 250$ của hắn để trade forex và được học về mấy thứ Vol, RSI, Stoch, MA. Những chỉ báo luôn repaint đúng ko các bác, backtest có thể đúng nhưng nó khác hoàn toàn so với real, thực tế e trade 10 cú thì 7-8 cú loss.
Đúng ra e cũng chả report làm gì, việc ai nấy làm, ghét cái cứ thích đi lừa gà như e và có thể có những con gà khác phía sau.
Hôm qua e có reply trên face và vài phút sau bị block và unfriend luôn, hơ hơ
Tại sao phải làm thế các bác nhỉ?
ACE ai có ý định mất tiền rước bực vào mình mà chả giải quyết được cái gì thì cứ việc nhé, e chỉ cảnh báo thế thôi ạ

Giới thiệu sách Trading hay
Thấu hiểu Hành vi giá Thị trường Tài chính - Understanding Price Action

Là quyển sách hướng dẫn giao dịch Phương Pháp Price Action của Bob Volman, chỉ sử dụng duy nhất một đường MA và cấu trúc thị trường cùng hành vi giá để tìm kiếm lợi nhuận
Chính hắn đó bạn à, chia sẻ rộng rãi để ace chúng ta ko bị nó lừa gà nữa các bạn nhé.
250$ dạy toàn có những cái trên mạng nham nhảm, rsi, volume, ma, stoch.
Đúng là rẻ rách

oh nhớ rồi chú này tự phong là giáo chủ võ thánh thiên tôn forex của vangsaigon ...............hihi mà thôi để cho người ta kiếm cơm đi bác ơi bác bỏ ra 250usd dù sao cũng nhận dc một bài học NHỚ ĐỜI như vậy là cũng có tác dung rồi mà
>> Bài học là lo mà tự mày mò học rồi market nó sẽ dạy chứ đếch tin bố con thằng nào cả đặc biệt là mấy cái thể loại bóng gió lấp lửng khoe mẽ 3 cái tuyệt chiêu bikip này kia nhằm kiếm gà học thu tiền cơm dao nay thể loại này trên mạng nhan nhản nhìn thấy mệt ....

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông này thực ra cũng có ít nhiều KN, nhưng đi theo con đường mở lớp với bán robot nên cũng ko đánh giá quá cao. Thấy trên fb rao bán tool chính xác 90% giá 1k USD, thực tế đó chỉ là đường cobra trong system THV ngày xưa.
Nói chung vào fx mà cứ thích tìm bí kíp vừa đơn giản, xác suất cao lại giá rẻ thì đến lúc bị lừa nên tự trách mình hơn là trách người khác, 250$ đổi lấy kiến thức cơ bản + 1 bài học về cảnh giác tính ra cũng ko đắt.
quy luật chung của Fx :" nếu đã đào được tiền từ fx chả ai mất thời gian đi dạy người khác lấy tiền", nên cứ phải cảnh giác với các thầy fx

Ông này thực ra cũng có ít nhiều KN, nhưng đi theo con đường mở lớp với bán robot nên cũng ko đánh giá quá cao. Thấy trên fb rao bán tool chính xác 90% giá 1k USD, thực tế đó chỉ là đường cobra trong system THV ngày xưa.
Nói chung vào fx mà cứ thích tìm bí kíp vừa đơn giản, xác suất cao lại giá rẻ thì đến lúc bị lừa nên tự trách mình hơn là trách người khác, 250$ đổi lấy kiến thức cơ bản + 1 bài học về cảnh giác tính ra cũng ko đắt.
quy luật chung của Fx :" nếu đã đào được tiền từ fx chả ai mất thời gian đi dạy người khác lấy tiền", nên cứ phải cảnh giác với các thầy fx
Đường cobra hệ thống THV ở đâu vậy anh? Em xin liên kết với.

Nếu nó dạy cái kiến thức của nó, thì ko nói làm gì, đằng này no lôi nguyên những cái trên mạng nhan nhản về dạy, thế có rước bực vào mình ko các bác.
Ai muốn đăng ký thì nên xem xét lại nhé, e khuyên chân thành đó, tự tìm hiểu về rsi, ma, stoch, volume trên mạng rất nhiều đó ạ

vãi nồi chú keeny này và Mr Ken có lẽ là cặp song kiếm bá đạo nhất mở miệng ra toàn là tính túy trade, bikip trade........nói chung là kính thưa các thể loại bikip và bí mật hai bác này đều sử dụng chỉ mỗi tội hai bác này không chịu bắt mớ bikip này kiếm tiền mà toàn tập chung vào bán khóa học ;)

Trước test thử 1 tgian ko hợp phong cách nên bỏ qua, sau này ko rõ lắm
có thể nó chuyển qua bán nên ko cho down free nữa
Cái này thì mình không biết, nó dạy mình mấy thứ đó thôi, bảo nó cài hệ thống cho nó ko cài, ban đầu đã có thống nhất là cài rồi nhưng sau khi dạy xong thì ko thấy gì, hì hì

Cái này thì mình không biết, nó dạy mình mấy thứ đó thôi, bảo nó cài hệ thống cho nó ko cài, ban đầu đã có thống nhất là cài rồi nhưng sau khi dạy xong thì ko thấy gì, hì hì
ý mình là cái TVH là của bọn Tây trước nó share free, chắc sau nó làm thương mại nên ko cho free nữa.
Liên quan đến HMC thì mình ko biết

Dạy nhưng lại k cho indicator để cài hả bác? Hài quá vậy? Chắc bắt mua rồi

Vị này hồi đó nghe nói sáng tạo ra hàng long thập bát ichimoku, cãi nhau um sùm với các thành viên vangsaigon. Có phải là vị cao nhân này không https://www.mql5.com/en/users/keendy

Trời đất ơi, đầu tư như thế cũng đi dạy.
Hãy vào signal của mình tham khảo nhé
https://traderviet.org/threads/signal-loi-nhuan-hon-1000-trong-4-thang-tren-mql5.5911/

https://www.mql5.com/en/signals/292780

Chính hắn đó bạn à, chia sẻ rộng rãi để ace chúng ta ko bị nó lừa gà nữa các bạn nhé.
250$ dạy toàn có những cái trên mạng nham nhảm, rsi, volume, ma, stoch.
Đúng là rẻ rách

Đã tố cáo là phải có bằng chứng. Nếu bác không (hay không dám) đưa ra bằng chứng thì bác cũng... "rẻ rách" như nó thôi.

Mình setup lại máy nên cài lại skype ko còn dữ liệu chát với nó nữa, còn mỗi cái chuyển khoản thôi bạn:D hề hề, cứ học đi rồi bít mình nói có đúng thế ko:D

Mình cũng là nạn nhân đây, cài cho cái FX Blue để chạy training, gửi cho cái FB chứa mấy video để coi. Hết. Và phương pháp rất phản khoa học, đặt stoploss 60, takeprofit 20, nên nhìn cứ thấy thấy TP hoài, nhưng một lần lỗ là đi luôn. Và ông này đánh cũng rất nhát tay, cứ thấy nó lời lời xíu là dừng lệnh ngay, sợ nó đi ngược lại. cảm giác cứ như bị lừa đảo. Mình đã cancel và yêu cầu hoàn tiền, nhưng bị hắn block luôn
Xin phép admin e đăng cái report cho đỡ tức
E đã từng học khóa học 250$ của hắn để trade forex và được học về mấy thứ Vol, RSI, Stoch, MA. Những chỉ báo luôn repaint đúng ko các bác, backtest có thể đúng nhưng nó khác hoàn toàn so với real, thực tế e trade 10 cú thì 7-8 cú loss.
Đúng ra e cũng chả report làm gì, việc ai nấy làm, ghét cái cứ thích đi lừa gà như e và có thể có những con gà khác phía sau.
Hôm qua e có reply trên face và vài phút sau bị block và unfriend luôn, hơ hơ
Tại sao phải làm thế các bác nhỉ?
ACE ai có ý định mất tiền rước bực vào mình mà chả giải quyết được cái gì thì cứ việc nhé, e chỉ cảnh báo thế thôi ạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,210 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên