[Cảnh báo lừa đảo]AE tốt Phúc Trần ( MaximaxPT,cafeforex.vn,maximedia) lừa 10k$ của tôi như nào

[Cảnh báo lừa đảo]AE tốt Phúc Trần ( MaximaxPT,cafeforex.vn,maximedia) lừa 10k$ của tôi như nào

chỉ có nghĩ là do mình ngu và thiếu hiểu biết thì mới bớt có lần sau.
Còn đổ lỗi cho thiên hạ là lừa đảo, ko có lương tâm,... thì sẽ bi vài lần nữa, thường là ở lĩnh vực khác.
nó đang theo học bác Cubi bên coin chắc đang lên đời r :D

ĐM THẰNG CHÓ FUCK NÀY,

TÔI LÀ CHỦ THỚT, TÔI ĐEM NHỮNG BẰNG CHỨNG NÀY RA CÔNG AN LUÔN. LỪA ĐẢO THẤY RÕ RỒI CÒN GÌ, ĐƯA MẸ RA CÔNG AN ĐI CHỦ THỚT AK
khổ là pháp luật hiện nay ko xem forex là kênh hợp pháp nên cũng ngang bằng kênh đánh bạc thôi nên ko xử dc đó chính là điểm yếu mà bọn này nó lợi dụng đó kiểu như vụ thằng Duy kìa nó lừa ít nhất trên 5 tỷ rồi mà nó lừa cả luật sư luôn cuối cùng có ông nào làm gì dc nó đâu

Có vụ này mà em không biết, đúng là lơ ngơ mới vào fx kiểu gì cũng bị ăn quả đắng nếu không cẩn thận!

Tôi căm tức thằng Lê Quốc Huy, hay tự xưng là Michael Huy (http://huyforex.com), hiện đang ở Hà Nội, đàn em của thằng FUck, dụ tôi mở tài khoản rồi đưa nó đánh. Nó nói đánh giỏi, sẽ gỡ số tiền tôi mất trướcđây. Nó mở tài khoản spread cao ngất để ăn tiền com, rồi đánh trên tài khoản 2000$ của tôi mỗi ngày tầm 10 lot. ĐƯợc 5 ngày tài khoản cháy. Nó bảo nó không chịu trách nhiệm, do thị trường biến động mạnh nên cháy.
Sau đó tôi vẫn thấy nó đi kêu gọi những người khác mở tài khoản như tôi.
Trên đời có lắm kẻ thất đức. Mong ông trời có mắt! Đời cha ăn mặn đời con khát nước.

Tiền mình mình trade còn giao cho người ta thì hợp đồng rõ ràng ko thì chấp nhận mất nó thôi. VN hay chơi nói miệng quá làm mấy ông luật sư thất nghiệp hết :D

Tôi căm tức thằng Lê Quốc Huy, hay tự xưng là Michael Huy (http://huyforex.com), hiện đang ở Hà Nội, đàn em của thằng FUck, dụ tôi mở tài khoản rồi đưa nó đánh. Nó nói đánh giỏi, sẽ gỡ số tiền tôi mất trướcđây. Nó mở tài khoản spread cao ngất để ăn tiền com, rồi đánh trên tài khoản 2000$ của tôi mỗi ngày tầm 10 lot. ĐƯợc 5 ngày tài khoản cháy. Nó bảo nó không chịu trách nhiệm, do thị trường biến động mạnh nên cháy.
Trên đời có lắm kẻ thất đức. Mong ông trời có mắt! Đời cha ăn mặn đời con khát nước.
:)))))))))))))))))))))))))

Chỉnh sửa lần cuối:
TÔI MỞ DỊCH VỤ TƯ VẤN CHỌN MẶT GỬI VÀNG NHÉ.

BẠN CỨ GỬI THÔNG TIN CHO TÔI.

TÔI SẼ ĐÁNH GIÁ LEVEL TIẾN HÓA CỦA ÔNG HOÀNG FOREX, COI TRADER ... LỪA ĐẢO...

TÔI CHỈ CẦN 10 PHÚT NÓI CHUYỆN :))

Các bác đừng thắc mắc tại sao forex này lại lắm kẻ lừa đảo lắm thành phần lắm chiêu trò từ sạch tới bẩn tới cực bẩn từ mở lớp dạy, huy động vốn, ủy thác bán tín hiệu các kiểu con đà điểu ...... rất đơn giản vì lĩnh vực này quá khó nhiều người đã bất chấp bỏ tất cả lao vào nhưng ko kiếm dc tiền từ forex vậy lấy gì sống ........ lúc này áp lực bắt buộc phải kiếm tiền thế là quay sang hút máu người chơi bằng mọi chiêu trò vặt vãnh nhất bẩn nhất trong các trò tội thấy thì trò của ông Maxiamax trên nay tôi đánh giá và tiểu nhân và bẫn nhất luôn

Tôi cũng từng bị 1 người bạn và giờ tôi gọi là "thằng" lừa tôi đi học khóa dạy forex của hắn. Hắn lừa tôi đi học hệt như mấy tay đa cấp lừa người tham gia. Còn về khóa học đó thì giờ không buồn nhắc đến, 5 TRIỆU - cho ba cái kiến thức siêu siêu cơ bản mà lên trang TraderViet đọc chưa tới 10 phút (chắc hắn đi cop trên trang này) và cái indicator là stochatic với lời nhắn "cứ xanh cắt đỏ là buy hay sell gì đó". Đúng là một thằng "THẦY LÙA GÀ" chính hiệu. Chỉ có thể trách bản thân tin người quá thôi các bác ạ.

thằng này cũng hay đi lùa gà lắm em suýt bị lùa

Thằng Phúc Trần này h lấy nick Jesse Livermore đi lừa gà học khóa 5k USD của nó trên telegram là Trade coin underground. Đúng là thằng khốn nạn lừa đảo
Thật không bác? Có bằng chứng nào không post lên cho diễn đàn xem chơi bác

Bác vào telegram group chat là Trade coin underground hỏi ai cũng biết mà bác. Nó là admin ở đó, dạy lớp resort + trade coin 5k USD post hình lên đó khoe mẽ. Trong khi đó ra kèo ngu như lợn, nó trade coin bị sml h lùa gà qua channel forex lừa đảo tiếp

Xác nhận là thằng Phúc nhé. Với cái giọng với cách nói chuyện của nó thì có đầu thai 10 kiếp em vẫn nhận ra. ( Và địa bàn của nó là đông hà quảng trị ăn bám váy vợ). Lừa đảo giờ còn đi làm từ thiện haha giả tạo vkl

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 32 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên