[Cảnh báo lừa đảo]AE tốt Phúc Trần ( MaximaxPT,cafeforex.vn,maximedia) lừa 10k$ của tôi như nào

[Cảnh báo lừa đảo]AE tốt Phúc Trần ( MaximaxPT,cafeforex.vn,maximedia) lừa 10k$ của tôi như nào

Còn ai vào bênh nó kêu không lừa đảo chắc cũng là dân lừa đảo. Dính phốt không dám vào thanh minh =)) còn phải đổi nickname để đi dậy lùa gà tiếp thì mọi người biết nó là người thế nào rồi đấy ( Cái tên tuổi Maximax hơn 10 năm của nó mà nó còn phải đổi =))

Bác vào telegram group chat là Trade coin underground hỏi ai cũng biết mà bác. Nó là admin ở đó, dạy lớp resort + trade coin 5k USD post hình lên đó khoe mẽ. Trong khi đó ra kèo ngu như lợn, nó trade coin bị sml h lùa gà qua channel forex lừa đảo tiếp

Tặng ông cái ảnh đính kèm để biết ai ngu ai sml nhé.

Đính kèm

266.4 KB · Xem: 5
phối hợp thành team, đẩy đồng vốn của nhà đầu tư chạy lòng vòng, cày com ăn một mớ thật đã, sau đó cho cháy thì ăn chia 5-5 với sàn, chuyển qua tay lòng vòng thì dễ bề kiếm cớ đùn đẩy thoái trách nhiệm!
nguy hiểm nhất là cái thứ bất lương nhưng chúng lại thông minh, có tri thức và công nghệ! đáng sợ !

Khôn có 2 loại: khôn ngoan và khôn mất dạy! :D

Bác vào telegram group chat là Trade coin underground hỏi ai cũng biết mà bác. Nó là admin ở đó, dạy lớp resort + trade coin 5k USD post hình lên đó khoe mẽ. Trong khi đó ra kèo ngu như lợn, nó trade coin bị sml h lùa gà qua channel forex lừa đảo tiếp
bác có tham gia khóa này không?

Xin lỗi nhé bác đã đọc hết bài tôi post chưa hay là anh em của Phúc vào đây bênh hắn. Tôi đầu tư cho Phúc nhé éo liên quan gì đến Quang rồi nó mang tiền của tôi sang cho Quang rồi nó éo nhận nhé. Chứ tôi éo đầu tư cho thằng Quang. Và Phúc *** làm đúng lời nó nói khi tôi đầu tư cho nó nhé. Còn đếu đọc hết xin đừng comment định hướng dư luận sang hướng khác. Tư vấn sai cái L ăn tiền của t *** sống thọ đâu Phúc à. Ra đường cẩn thận T đấy.
Đọc 1 lượt thì thấy thế này:
1. Nhiều khả năng thằng Phúc này nó đi kêu gọi vốn rồi đưa người khác trade, lời thì chia, lỗ thì nó phủi trách nhiệm, kiểu trung gian ăn hoa hồng.
2. Bác đầu tư cho Phúc, Phúc hứa hẹn cam kết thế nào thì cứ đòi nó thế. Nó đẩy sang Quang, Huy nào đó thì nói thẳng "tôi *** làm ăn với Quang, Huy nào hết tôi chỉ làm ăn với ông và ông cam kết thế nào thì phải có trách nhiệm thực hiện. Còn ông đưa tiền cho ai khác trade thì đó là chuyện giữa ông với nó đ liên quan đến tôi".
Đừng có dại quay sang nói chuyện với người khác vì lúc đó mình chả còn cái lí để đòi tiền nữa vì mình đâu có giao dịch với mấy người khác.
3. Nếu thấy đủ bằng chứng thì báo công an, hoặc thuê XHĐ đòi được chia 1/2
4. Về bạn Huy thì mình thấy cũng chả liên quan gì, trader chỉ có trách nhiệm với người góp vốn, còn thằng góp vốn nó đi huy động lừa đảo ở đâu thì là chuyện giữa họ với nhau, không thể đổ lên đầu trader được.

Cứ tự thủ dâm ở facebook một mình mà 3 năm không dám lên TraderViet thanh minh. Hùng hổ quá cơ

Xã hội giờ phần lớn những thằng hay tỏ ra đạo đức là những thằng lại sống như lol...
Ae mới muốn tìm hiểu thì cố gắng đọc nhiều và tự tìm hiểu... ko có thằng thầy nào giờ giỏi hơn google cả.
Bao nhiêu bài học cay đắng lắm nên cố mà đọc để nâng giáp của mình lên nhé..
P/s xèng của mình thì để mình tự xử nhé.. éo tin dc ai đâu mà đưa cho người khác.

À đây rồi,thì ra thằng này,nghe nó dạy khóa học 5k$ đã biết là chắc chắn lừa đảo rồi.

Tuy e đã đạt tới 1 trình độ nhất định rồi - em càng thấy fx ko dành cho tất cả mọi người - muốn thành công thực sự phải có tố chất bẩm sinh phát hiện ra quy luật thị trường - nếu ko thì phải đc một người giỏi thật sự truyền lại hết ko hề giấu diếm ( cái này khó - uat ai cho đi công sức xương máu của mình lắm - còn để ko lỗ và có 1 ít lợi nhuận thì có thể nhưng cũng khá khó ---- lúc này cần 1 hệ thống ko cảm xúc ---- nói chung ai mà chia sẻ đại trà thì hoặc là nhiều tiền rồi muốn giúp đỡ người khác ( loại này hình như tuyệt chủng vì 1 pp mà phổ biến thì ko còn hiệu quả nữa) và một loại nữa là chia sẻ để dụ bán khoá học và uỷ thác ( nhan nhản cả ra) ----
ước được chủ thớt truyền ít kinh nghiệm để gỡ lại vốn đã mất

kaka, có ông em giới thiệu mình thằng zet này giỏi vs thành công và nổi trong giới fx lắm, thế là m tìm hiểu để xem có j học hỏi ko. tìm kiếm google và facebook thì ra toàn phốt. Hắn đang tổ chức dạy offline free học phí, chỉ mất ít tiền chỗ ngồi thôi. thế mà 7k ng Đký học mới ghê. hắnTrade cái sàn gì YULO ko tên tuổi, ko chứng chỉ,..nghi ngờ sàn VN mới mở. Quả này ae học xong thành gà 1 lũ, nó lùa vào sàn kia thì chết cả lũ. tội nghiệp. Đúng bản chất VÔ phúc, nó giỏi thiệc luôn. kakaka

các bác lam tôi nhớ tới thằng Nguyễn Khương Duy hôm trước thấy bác nào kêu luật sư doanh nhân gì đó lùm xùm kiên cáo nó lừa mất gần 5 tỉ giờ thấy nó vẫn sống vui mỗi ngày kia lại có vẻ mức độ và level lừa tăng thêm nữa vào facebook của nó nhìn hài vãi : https://www.facebook.com/nguyenkhuongduyglobal
Thực sự tôi thấy chú này giỏi hơn cả doanh nhân hay luật sư hay sinh viên thật vì chú nó dắt mũi hết tôi đang nghĩ tới cảnh bác luật sư hay doanh nhân gì đó bị nó lừa tiền tỉ mà giờ há miệng mắc quai ko có cơ sở kiện nó tội lừa đảo vì việt nam ko hợp pháp forex mà thuê giang hồ xử co bõ tức thì có thể mất nhiều hơn nửa hay vào chí hòa ngồi luôn nên đành ngậm bồ hòn làm ngọt nhìn nó hưởng thụ tiền mình mỗi ngày và đang tiếp tục hành nghề chắc ức chế lắm lắm luôn
ông này có bài bóc phốt trên TraderViet, chơi chung Jess UG, tuấn cam nổi tiếng mà bác

Cảm ơn bác admin @DuongHuy đã để lại những bài minh bạch thế này cho anh em sau vào mà biết nhé.
Tôi không bị lừa vì tôi biết tới tụi này khi tôi đã "chín", nhưng tôi cũng từng tự đánh giá về sàn yulo và hoạt động của bên facebook group UG,
Về sàn: Ông nào có kinh nghiệm + công nghệ như tôi thì nhìn qua t biết là sàn như loz, t còn tưởng là sàn scam sẽ sập sau 1 năm, không ngờ nó sống được tới nay (cuối 2020) luôn đấy.
Về group facebook: bài nào trái với lợi ích của chúng nó là bị band ngay, thằng nào trái lợi ích thì bị kích, nó giống chế độ ở Triều Tiên đó, không được minh bạch và công khai thông tin như trên diễn đàn này đâu.
Fx ở VN nát quá nhỉ. Ông nào bảo tôi có thù oán gì mà vào comment thì xin thưa: Tôi chả thù oán gì nhưng t ghét lừa đảo thì t nói thế thôi.

Hy vọng các admin ở đây sẽ không bị mua chuộc mà xoá thread này đi. Nếu một ngày những thread dạng này bị xoá thì tôii cũng không còn tin vào TraderViet nữa. Nhưng hiện tại theo t đánh giá thì đây là cộng đồng minh bạch và ổn áp nhất

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 822 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,134 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 297 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,911 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,458 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên