Cảnh báo sàn Exness - Không cho rút tiền vì lý do không trade đủ khối lượng trên tổng tiền nạp vào.

Cảnh báo sàn Exness - Không cho rút tiền vì lý do không trade đủ khối lượng trên tổng tiền nạp vào.

Tiện đây có bác nào biết sàn nào uy tín mà đòn bẩy CFDs 1:50 ko nhỉ ?
Em đang cần để lướt shares.
Thanks các bác.

Nạp rút thường xuyên mà ko giao dịch gì thì bị nghi ngờ là đúng thôi bác, nhiều đứa nó ăn cắp thẻ tín dụng giả rồi Deposit lên rồi trade vu vơ 1 vài lệnh thậm chí chục lệnh cho có xong đó làm lệnh tranfer sang MT4 của người khác để rút tiền về bank thì sao..Khách hàng còn nhiều chiêu trò khác lắm. Quy tăc phòng chống rửa tiền thôi. Nghi ngờ thì phải từ chối và có thời gian xem xét nếu ko vấn đề gì thì accept chứ có ai ăn tiền của bác đâu. Cho nên Exness đã có trong điều khoản rồi Email cũng đã trả lời là bác thiếu vắng hoạt động giao dịch trong khi nạp rút tranfer thì thường xuyên đó còn gì. Exness trả lời cũng rất lịch sự nhã nhặn bác làm gì nóng thế. Sàn là chỗ để trade để đầu tư giao dịch chứ có phải tk thanh toán ngân hàng đâu. Em IB quèn có đôi lời chia sẻ thôi chứ k muốn gây war, em biết bác cũng đang bức xúc và bên trên đã xử lý và trả lời bác như vậy rồi em cũng ko dám ý kiến gì thêm. Còn vụ lỗi kỹ thuật em nghĩ bên trên trực tiếp trả lời email của bác rồi nhưng bộ phân dưới chưa nắm được nên họ mới bảo bác thao tác lại lệnh rút và bộ phận kỹ thuật đang chờ để duyệt đó còn gì mong bác thông cảm. Chúc bác giao dịch thành công.
Bác vui lòng xem kỹ các bằng chứng tôi chứng minh rằng tôi hoàn toàn có thực hiệngiao dịch chứ ko phải nạpvào trade vu vơ nhé.
Còn sàn nào cho phép hành động chuyển từ tài khoản người này sang t.khoan khác tên như bạn nói thì chỉ cho mình nhé. Làm gì được phép nạp vô 1 đường rồi chuyển khoản vô tk tên người khác để rút. Nếu có thì sàn đó mở ra để rửa tiền thôi.
Bác nói khách hàng nhiều chiêu trò, tôi nghĩ khi nạp tiền vào sàn rồi thì khách hàng như con cá nằm trên thớt chứ chiêu với chả trò, mọi giao dịch khách hàng sàn đều thấy và đều biết, tại sao không đưa ra bằng chứng cụ thể mà chỉ nói 2 từ "NGHI NGỜ" là blocked tài khoản. chả phải là muốn làm gì thì làm hay sao?
Nếu bác đã làm IB ở Exness mà bảo rằng "nhiều đứa nó ăn cắp thẻ tín dụng giả rồi Deposit lên rồi trade vu vơ 1 vài lệnh thậm chí chục lệnh cho có xong đó làm lệnh tranfer sang MT4 của người khác để rút tiền về bank thì sao.." nếu làm được việc này thì sàn bạn quả là lỗ hổng lớn, vã lại việc nạp rút qua thẻ quốc tế bây giờ rất nghiệm ngặt, có 3D Sec hết, làm gì có vụ trộm thẻ như bác nói, giả sử có trộm đi chăng nữa thì số tiền rút phải bằng chính xác số tiền Dep vào và cùng tên chủ thẻ.
Tôi ko muốn bêu xấu Exness làm gì, để phải ăn gạch đá, tôi biết ở đây rất nhiều bác trade trên exness, và cũng không phải vô cớ mà tôi lại chọn sàn này để Dep số tiền lớn sau khi đã nhiều lần thử nghiệm với tài khoản nhỏ. Chỉ có điều nếu vấn đề nằm ngoài quy định hợp đồng mà sàn cố tình làm khó khách hàng thì tôi sẽ làm tới cùng.
+ về quan điểm của mình bác @PaulPogba là ib của sàn xxx nào đó mình ko biết chắc lắm, nhưng dù sao thì bác cũng là IB thì ít nhiều cũng được sàn support cho một phần vì bác cũng là staff
+ còn về phía ae trader chúng tôi cùng với bác @David thì nói thẳng ra là "đồng tiền đi liền khúc ruột" bác à, giả sử bác thắng được tiền của sàn rồi ko rút ra được phần vốn lẫn phần lời xem bác có "nóng đít" lên ko?

Các bạn cho hỏi. Exness cho phép chuyển tiền qua lại giữa các tk không cùng chủ được à?

Các bạn cho hỏi. Exness cho phép chuyển tiền qua lại giữa các tk không cùng chủ được à?
Làm gì có chuyện chuyển qua lại tkhoản không cùng chủ bác ? Exness và tất cả các sàn tôi từng trade thì chỉ được chuyển nội bộ tức là 1 email bác đký đứng tên bác, sau đó bác muốn tạo bao nhiêu loại tài khoản ECN, Mini, Standard thì tùy bác. các tài khoản này cho phép chuyển qua lại với nhau. Tuy nhiên việc chuyển qua lại các tài khoản này thì theo support từ Exness cũng được tính là việc rút tiền, và được hệ thống ghi nhận là việc ĐÁNG NGỜ :confused:

Làm gì có chuyện chuyển qua lại tkhoản không cùng chủ bác ? Exness và tất cả các sàn tôi từng trade thì chỉ được chuyển nội bộ tức là 1 email bác đký đứng tên bác, sau đó bác muốn tạo bao nhiêu loại tài khoản ECN, Mini, Standard thì tùy bác. các tài khoản này cho phép chuyển qua lại với nhau. Tuy nhiên việc chuyển qua lại các tài khoản này thì theo support từ Exness cũng được tính là việc rút tiền, và được hệ thống ghi nhận là việc ĐÁNG NGỜ :confused:
Bác nhầm rồi, EXNESS cho phép chuyển tiền nội bộ sang người khác được nhé, nhưng để tránh rửa tiền, họ chỉ giới hạn tối đa chuyển 500 $/tháng, và tiền nạp phải bằng ví điện tử như: Skrill, Netterller...

Bác nhầm rồi, EXNESS cho phép chuyển tiền nội bộ sang người khác được nhé, nhưng để tránh rửa tiền, họ chỉ giới hạn tối đa chuyển 500 $/tháng, và tiền nạp phải bằng ví điện tử như: Skrill, Netterller...
trước đây tôi có hỏi support có chuyển sang tk người khác đc kô ?bọ bảo kô đc, còn dạo gần đây thì kô rõ, vã lại tôi cũng nạp vào bằng internetbanking + nganluong. nếu theo thông tin của bác thì tôi cũng hok nằm trong dạng chuyển đc tiền sang tk khác

trước đây tôi có hỏi support có chuyển sang tk người khác đc kô ?bọ bảo kô đc, còn dạo gần đây thì kô rõ, vã lại tôi cũng nạp vào bằng internetbanking + nganluong. nếu theo thông tin của bác thì tôi cũng hok nằm trong dạng chuyển đc tiền sang tk khác
Họ cho chuyến từ lâu rồi bác ạ, nhưng để tránh rửa tiền, nếu nạp bằng bank, ngân lượng, visa, master card thì họ ko cho chuyến sang người khác. Số bác hơi nhọ, tôi đánh ở exness từ 2012 không thấy vấn đề gì.

Exness nên nghiên cứu thêm cái Ví.
Cho phép nhà đầu tư chuyển tiền từ tài khoản vào Ví để giữ tiền vì thị trường chỉ cần 1 cú flash cash là bay hết tiền. Khách hàng chuyển nội bộ giữa tài khoản là vì vậy tránh những cú giãn spread bất thường.
Các công ty khác đều có Ví, Exness tham khảo thêm.

Exness nên nghiên cứu thêm cái Ví.
Cho phép nhà đầu tư chuyển tiền từ tài khoản vào Ví để giữ tiền vì thị trường chỉ cần 1 cú flash cash là bay hết tiền. Khách hàng chuyển nội bộ giữa tài khoản là vì vậy tránh những cú giãn spread bất thường.
Các công ty khác đều có Ví, Exness tham khảo thêm.
Làm giống như bọn Fxopen, hotforex là ổn.

cái này tôi thua. chưa từng nghe bao giờ. internal transfer thì oke, chứ kiểu này tôi cũng không rõ nó là gì nữa. Có thể bác @PaulPogba rành vụ này á. ;)
Dễ mà bác, bác vào 1 lệnh rồi qua TK ng khác hedge lệnh ngược lại là xong. SL lệnh này bằng TP lệnh kia, bác chịu ít spread, slippage. Làm giờ cao điểm với TK ECN thì cũng chả đáng là bao đâu ạ ^^

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,260 Xem / 75 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 305 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,993 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 205 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 106 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên