Cảnh báo sàn Exness - Không cho rút tiền vì lý do không trade đủ khối lượng trên tổng tiền nạp vào.

Cảnh báo sàn Exness - Không cho rút tiền vì lý do không trade đủ khối lượng trên tổng tiền nạp vào.

Mình cũng bị exness om tiền. Xong support nói chờ 30 ngày tiền mới về. Làm ăn kiểu củ cải gây ức chế cực kì luôn.

Lần trước có một trường hợp của một bác trade trên sàn Exness với số lot theo mình nhận định là lớn chứ ko phải 0.xx lot như bác này, mình hy vọng broker Exness sẽ xử lý và public vụ này cho ae TraderViet theo dõi để tăng uy tín cho sàn sau này hơn
Những vụ căng như này, giang hồ đều biết thì không thể không giải quyết thỏa đáng... Còn những vụ giang hồ ít biết thì liệu có giải quyết thỏa đáng không đây???. Sàn mở nhạc cho trader nhảy...nhảy đúng với nhạc nhưng vẫn chưa đủ hay sao mà chơi trò Volum nay ta. Một cuộc tháo chạy khỏi Exness cách đây 6 tháng rồi...

E Cũng gặp tình trạng tương tự bác chủ tuần trước, và thấu hiểu cảm giác của bác chủ. Thật sự thất vọng vì cách xử lý của Exness, tiếp tục đẩy thông tin này lên để các bác nếu muốn nạp tiền vào Exness thì cất nhắc kỹ. Chúc các bác trọn được tràn trade ưng ý và có thành công trên TT khốc liệt này :)

Bác mở đi. Đúng quy trình chả sao cả. Mình vẫn trade bên đó thấy bình thường. Tk 10k giao dịch đều đều. Rút tiền 10' tiền về Bank. Bác vào đọc chính sách nạp rút của sàn.
https://www.exness.com/intl/vi/deposit_operations
Đúng là lúc bình thường thì chả có vấn đề gì, e cũng trade suốt 2 năm, nhưng có chuyện mới biết :). Hi vọng bác không xảy ra chuyện giống mấy a e.

Các bạn liên lạc với hỗ trợ còn được, tôi gọi điện viết mail luôn mà k thấy hồi âm,chán

MÌNH ĐÃ NGƯNG CHƠI THẰNG EXNESS NÀY LÂU RỒI, KHI CẦN VÀO NHIỀU LỆNH LÚC VỊ TRÍ VÀ THỜI ĐIỂM THÌ NÓ TREO LỆNH NHẤN TAY HAY ROBOT GÌ CŨNG TREO, HAIZZA TUY KG CÓ THIỆT HẠI GÌ NHƯNG THẤY SÀN NÀY KG ĐƯỢC, CÁC BẠN NÊN CHƠI SÀN KHÁC,( CÓ MỘT VÀI THÀNH PHẦN CÒM MEN ĐIỂM VÀO LỆNH NÀO MÀ NHƯ VẬY THÌ THUI CHO EM XIN NHÉ, EM DỐT NÊN BỎ QUA)

Tôi cũng ngưng exness rồi. Support làm ăn kiểu vịn vào điều khoản hợp đồng. "Anh vui lòng đọc lại hợp đồng và các điều khoản". Đang test oanda và interactive, nhưng ko có tiếng việt

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 22 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,419 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,065 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 268 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 115 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 152 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên